Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าใช้ 8800Gts ก่ะ P4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าใช้ 8800Gts ก่ะ P4

ถ้าใช้ 8800Gts ก่ะ P4 630 3.5ghz มันจะแรงเห็นผลมากมั้ยคะ หรือ ต้องใช้ Core 2 duo ขึ้นไปอ่ะคะ พอดีไม่อยากเปลี่ยนบอร์ดอ่ะค่ะ ใช้ P5nd2-sli [สวยดีไม่อยากเปลี่ยน]

ram corsair xms667 512*2

เล่นเกมก็เล่นทำมะดาอ่ะค่ะเล่นแต่เกมออนไลน์ ไม่เล่นเกมกล่องใช้ภาพสวยๆอ่ะค่ะ

อยากทราบว่า 8800 gts ใช้ก่ะ P4 จะยังแรงรึเปล่า หรือว่าต้องเปลี่ยนทั้ง บอร์ด[ไม่อยากเปลี่ยนเลย] ทั้ง Cpu ป่าว

ผมว่านะน่าเอาเงินไปเปลียนอย่างอื่นดีกว่าครับ ใช้ 8800 กับp4 ผมว่ามันแปลกๆอะ

Comment

เล่นเกมก็เล่นทำมะดาอ่ะค่ะเล่นแต่เกมออนไลน์ ไม่เล่นเกมกล่องใช้ภาพสวยๆอ่ะค่ะ

เล่นแค่นี้ เอาเงินไปซื้ออยากอื่นดีกว่า 76 79 ก็แรงเหลือเฟือ

Comment

เกมออนไลน์ 7300 ก็หรูแล้วมั๊งครับ

Comment

เอาตังไปเพิ่มแรมเทพฯดีกว่ามั้่งครับ สัก 1*2 GHz. เครื่องจะได้ทำงานไวๆ ไม่อืด
          ส่วนการ์ดจอเอาที่ข้างบนแนะนำก็พอครับ

Comment

Originally posted by apichate View Post
            ผมว่านะน่าเอาเงินไปเปลียนอย่างอื่นดีกว่าครับ ใช้ 8800 กับp4 ผมว่ามันแปลกๆอะ

ไม่เเปลกหรอกครับ แค่แรงน้อยหน่อย เดี๋ยวผมจะซื้อเหมือนกันจะลองเทสให้ดูครับ กับ P4 3.0 (630) ผมครับ
            พึ่งปล่อยการ์ดจอด้านล่างไปละ

Comment

Working...
            X