Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นเกี่ยวกับ ADSL Buddy Broadband ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นเกี่ยวกับ ADSL Buddy Broadband ครับ

มีเบอร์ TOT แบบว่าใช้ในการโหลดบิท จะดีมั้ยอ่ะคับ

ToT ไว้เป็นตัวเลือกสุดท้ายดีกว่าท่าน แนะนำ TT&T ครับ ToT มันบล็อกแบร์นวิดเอาไว้ครับ มันจะปล่อยมาประมาณ 2/3 เต็มที่ก็ไม่เกิน 80%

Comment

TT&T เลขหมายนี้ไม่อยู่ในพื้นที่ให้บริการค่ะ - -*
      เท่าที่ดูมีแค่ Buddy Broadband อ่ะคับ

Comment

ถ้าไม่มีตัวเลือกก็ตามนั้นและค่ะ มันดีกว่าไม่มีใช้ ใช่เปลา
        ผมก็นึกว่าคุณมีเลือกสะอีก มันดีหมดและถ้ามันไม่มีให้เลือกนะค่ะ

Comment

บัคดี้เน็ตก็ดีนะคับ ใช้อยู่ นิ่งดี ใช้แบบ2เม็ก ได้จิงประมาน1.7-1.8 ก็โอคับ ไม่ทราบว่าทานอยู่เขตใหน ถ้าในกทม เน็ตนิ่งคับ

Comment

ถ้าใช้งานในประเทศแจ๋วครับ (บิต) ถ้าเวปนี่เหมือนๆกันทุก ISP

Comment

ผมก็ใช้บัดดี้นะ โปรเดือนละ290 ได้ความเร็ว2m ตอนเทศจริงได้ 1.7 โหลดบิทได้สูงสุด 230 สัญญาณดีหลุดน้อยปัญญหาน้อยติดมาจะ3ปีละ ส่วนปัญหาจริงๆที่เซ็งคือ ออกเวปนอกช้ามากดูคลิปในยูทูปนานมากกว่าจะโหลดเส็จ อีกอย่างบัดดี้ที่ผมใช้มันเลือกเร้าเตอร์อะ ใช้ได้แทบทุกยี้ห้อจริงแต่สัญญาณไม่นิ่ง ของผมต้องsmcกับhuwaiที่แถมจากทรู

Comment

Working...
              X