Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องเกมส์บอลแผ่นแท้ครับ pes2009

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องเกมส์บอลแผ่นแท้ครับ pes2009

คือผมอยากรู้ว่าแผ่นแท้ๆ เลยนะ มันสามารถลงแพทต่างๆได้ใช่ไหมครับ ผ่าน kit server ไรทำนองนี้อ่ะ (เผื่อเบื่อหน้าตาเดิมๆๆ) แล้วการอัพเดทตัวนักเตะที่มีให้โหลดก็สามารถโหลดมาใส่ได้ใช่ไหมครับ เพราะรู็สึกว่าตัวเกมส์จะไม่อัพเดทเลย นักเตะยังไม่ได้ย้าย อันนี้กรณีแรกถ้าลงแพทได้แล้วถ้าเล่นออนไลน์ยังได้อยู่ไหม หรือว่าไม่เกี่ยวกัน ขอความกระจ่างหน่อยครับ

ปล.ตามล่าหาแผ่นแท้อยู่ครับ ใครมีเสนอมาได้ PES2009 อยากเล่นออนไลน์ หรือแนะนำที่ขายก็ได้ รับทุกข้อความ

รอคำตอบด้วยคน

Comment

จำได้ว่า patch 1.2 มา จะมีหัวข้อ download ของเกม แล้วเราก็โหลดมาได้แล้วนิครับ เพิ่มอีก10กว่าทีม

เรื่อง kitserver กับ online ไม่ทราบครับ

Comment

แผ่นแท้ลง kitserver ได้ครับ แต่ต้องหา crack มาลงด้วย
        การเล่นออนไลน์หลังจากลง kitserver ยังไม่ได้ลอง แต่คิดว่าถ้าลงพวก official patch น่าจะไม่มีปัญหาอะไร
        แผ่นแท้ที่ Zest มาแล้วครับ

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
          แผ่นแท้ลง kitserver ได้ครับ แต่ต้องหา crack มาลงด้วย
          การเล่นออนไลน์หลังจากลง kitserver ยังไม่ได้ลอง แต่คิดว่าถ้าลงพวก official patch น่าจะไม่มีปัญหาอะไร
          แผ่นแท้ที่ Zest มาแล้วครับ
          ขอถามต่อเลยครับ Crack ที่ว่า ผมหาจากที่นี่มาลงได้ใช่ไหมครับ Click!!
          แล้วอีกอย่าง คำว่า Zest นี่มันที่ไหนหรอ เซียร ป่าว

Comment

ลายเซ็น

Comment

Working...
            X