Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่รู้จะถามไหนถามมันนี่แหละเรื่อง EMS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่รู้จะถามไหนถามมันนี่แหละเรื่อง EMS

ว่าแต่พวกพี่เคยมีปัญหาเรื่องเวลาส่งของ EMS รึป่าวครับอย่างแบบนี้เป็นตัวอย่างไม่รู้ว่าผิดปกติไม๊
    ปณ เค้าทำอะไรอยู่รึปาวคับใครรู้ช่วยชี้แจงที

eg521975806th
    eg521975810th

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx

ลองเข้าไปเช็คดูให้ทีนะคับ

จะส่งไปไหนหรอครับ ถ้าเข้า กทม หรือจังหวัดอื่นก็ ประมาณ 3 วัน

Comment

ของมันค้างอยู่

Comment

จะส่งไปใหนอ่ะ

Comment

ส่งไปหนองคายฮะ

Comment

ส่งเมื่อไหร่คับ

Comment

ไปไกลๆ ประมาณ3วันนะ

แต่อันนี้ท่าทางผิดปกติสงสัยตกค้าง
              รับเข้าระบบตั้งแต่บ่าย 2 มะวาน
              ปกติแล้วเย็นๆจะมีอัพเดตมาว่าใส่ของลงถุงและปิดถุง
              แบบนี้

Comment

ปกติผมส่ง โคราช-กทม. คืนเดียวก็ถึงยกว้นเจอวันหยุด ถ้าส่งแบบลงทะเบียนก็ประมาณ2-3วัน(บางครั้งมันก็อัพเดททีเดียวตอนจะจำหน่ายของ)

Comment

โทรไปเช็คเลยครับ!

Comment

Working...
                  X