Announcement

Collapse
No announcement yet.

แผ่นเกมของแท้ซื้อได้ผ่านเคาท์เตอร์เซอร์วิสแล้วนะครับที่ Zest

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แผ่นเกมของแท้ซื้อได้ผ่านเคาท์เตอร์เซอร์วิสแล้วนะครับที่ Zest

ไม่รู้ว่าทราบกันรหมดยังอะนะ คือว่าตอนนี้เชสท์เขาเปิดระบบใหม่คือระบบ อี-พ็อกเก็ตโดยเขาจะมีบัตรให้ทั้งสมาชิกเก่าและใหม่ครับโดยบัตรเขาจะแจกใหฟ้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ

-ถ้าสมาชิกใหม่จะส่งบัตรให้ถึงบ้าน จะส่งให้หลังจากสมัครไว้แล้ว2-3วัน
    -สมาชิกเก่าสามารถขอรับบัตรได้ด้วยตนเองที่ร้านเชสท์ทั้ง 4 สาขาหรือถ้าไม่สะดวกทางทีมงานเขาก็ยินดีส่งให้ถึงบ้านเช่นกัน

หลังจากนั้นพี่น้องก็เอาบัตรที่ได้มา ไปเติมเงินทีเคาท์เตอร์เซอร์วิสที่ 7-11ได้เลย(ขึ้นต่ำการเติม 100บาท) พอนั้นเราก็มาที่เวป www.zest.co.th จากนั้นก็ซื้อเกม-ของที่ต้องการ แล้วเวลาชำระเงินเขาก็จะหักเงินในบัตรออกแล้วก็จะส่งของให้ถึงบ้านด้วยนะครับ

ขอยอมรับครับว่าดีจริงๆ หันมาซื้อแผ่นแท้บ้างก็ได้นะครับโดยใครสมัครสมาชิกจะได้รับส่วนลดของเกมอีกด้วย โดยจะได้ส่วนลดเกมละ 20-30บาทเลยทีเดียวแถมสินค้าเขาก็ยังใส่กล่อง แพ็คให้อย่างดีโดยของที่สั่งจะถึงบ้านภายใน 1-2วันทั่วไทยเชียวนะ(ส่งEMSให้) ใครสนใจก็ไปที่เวปของเยสท์ได้เลยครับที่www.zest.co.th

รูปตัวอย่างบัตร

รายละอียดเพิ่มเติม
    http://www.zest.co.th/www/main/help_register.php
    https://www.zest.co.th/www/main/news.php?news_id=667

อย่าซื้อแต่แผ่นก็อปเลยนะครับ หันมาซื้อของแท้บ้างก็ยังดีเพื่ออนาคตที่ดีของวงการเกมครับ

อ้อลืมบอกไป บัตรนี้สามารถใช้เป็นส่วนลดได้ที่ร้านเชสท์ทุกสาขาด้วยนะครับ^^
    Last edited by karas100; 7 Jan 2009, 21:29:47.

ดีๆ แต่ใจร้อนยังไงก็ไปซื้อที่ร้านอยู่ดี...

Comment

ดีเลยครับ สำหรับคนที่อยู่ต่างจังหวัดจะได้อุดหนุนของแท้กันซะที

Comment

Originally posted by VINCEz View Post
        ดีเลยครับ สำหรับคนที่อยู่ต่างจังหวัดจะได้อุดหนุนของแท้กันซะที

ใช่ครับ ผมก็คิดงั้นเพราะผมอยู่ต่างจังหวัด จะโอนเงินซื้อก็ไม่ถนัดแถมมีปัญหาเพราะตอนนี้ผมอายุยังน้อยอีก - -*ถ้ามีวิธีนี้ได้แน่นอน ^^เด่วพรุ่งนี้บัตรมาละ เติมตังรอ Burnout Paradise เยย

Comment

-_-" สงสัยคนชอบแผ่นแท้จะน้อยนะเนี่ย

Comment

ดันให้

Comment

ขอบคุณที่แจ้งข่าวครับ
              ผมชื้อร้านนี้ประจำ แต่เป็นทาง EMS ทั้งหมด
              แบบนี้ผมคงต้องติดต่อ ให้ทาง zest ส่งมาให้ถึงบ้านซะแล้ว

Comment

โอ้วสุดยอดครับ ขอบคุณมากๆครับ

Comment

อ้อหรอ น่าสนใจดีนี่ครับ

Comment

แผ่นเกมของแท้ซื้อได้ผ่านเคาท์เตอร์เซอร์วิสแล้วนะครับที่ Zest
                    นึกว่ามีขายที่เซเว่น

Comment

Originally posted by verjil View Post
                      นึกว่ามีขายที่เซเว่น

แต่อย่างน้อยก้อเหมือนเราซื้อ 7 อะแหละครับ-w-

Comment

ทำบัตรสมาชิกหายไปแล้วครับ ไปเอาใหม่ได้ป่าว?

Comment

รับทราบ..
                          แต่ขอถามหน่อยครับว่า Call of Duty World at war แผ่นแท้มารึยังอ่ะครับ รอตั้งนานไม่ได้เล่นซะที

Comment

ตจว.ดีใจ

Comment

ผมก็ยังคิดแบบเดียวกับ window ถ้ามันลดราคาลงอีกนิด มันก็หน้าเล่นแท้หรอก เช่น FM2009 อะ ราคา 570 บาท

คิดดูเกมนี้มันเล่นได้ปีเดียวเอง ปีหน้ามันก็ออกมาใหม่อีก ราคามันน่าจะถูกกว่านี้อะ เช่น window xp ราคา 5000 บาก กว่าๆ ถึงแม้มันจะใช้ได้ตลอดชีวิต แต่ผมก็คิดว่าราคามันแพงไปและหันกลับมาดูของปลอม ประสิทธิภาพไม่ได้แตกต่างกันเท่าไร กับราคา***งกันหลายเท่า(ฟรี)

Comment

Working...
                              X