Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดเบื่อxpแต่ไม่พร้อมลงvistaเชิญ เรามีทางเลือกงามๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดเบื่อxpแต่ไม่พร้อมลงvistaเชิญ เรามีทางเลือกงามๆ

นี่เป็น ยูทิลิตี้ที่จะทำให้xpของท่านเปรียบเสมือนmac os ครับ อย่างที่เกริ่น ท่านใดยังไม่พร้อมสำหรับ วิสต้า แต่เบื่อกับ ลุคเดิมๆของxp เชิญทางนี้ครับ รับลอง แจ่มไฉลัยคร้าบบบบบบบบบบบบ
    ที่นี่เลย ทิ่มเข้าไปแรงๆให้เลือดกระเด็น
    http://www.zdnet.de/downloads/prg/b/n/deAXBN-wc.html
    รูปและติดตั้ง ถ้าไม่เหมือนก็ดัดแปลงเอานะ ใกล้เคียงกันแหละเพราะนี่เป็นเวอร์ชั่นล่าสุด
    http://www.samoupdate.com/forums/ind...&#entry1606 8
    ถ้าชอบ ... ต้องการแค่คำขอบคุณครับ

ไม่ชอบครับ แต่ขอบคุณ

Comment

ไม่เป็นไรครับ เอ็กพีคงสวยกว่าเยอะครับ

Comment

เป็นฟรีหรือทดลองครับ แต่ก็ขอบคุณมากครับ
        Last edited by kwang777; 21 Feb 2007, 18:30:51.

Comment

ฟรีครับ

Comment

ฟรีครับ จ๊วบๆได้ตามใจฉันเลยครับ สวยดีนะ ถ้าเบื่อๆxpก็อย่างว่า ใช้นี่ก็ดูดีนะ ไม่จำเจ มีลูกเล่นให้ใช้ด้วย ดูไงก็งามตากว่าเดิมเยอะ พี่น้องครับ

Comment

เออ...คนไม่ชอบ ไม่ต้องโพสว่านะ ไม่มีกำลังใจหาไรมาเสนอให้อ่ะ (ประมาณว่าน้อยใจ)
              แต่ถ้าชอบหรือไม่ชอย จะดูดไม่ดูดยังไงก็ไม่ว่าขอกำลังใจนิดๆหน่อยๆเองนะ จะได้มีแรงหาสิ่งที่น่าสนใจมานำเสนอเพื่อนๆอีกต่อไปนะครับ
              ขอบคุณทุกกำลังใจครับ

Comment

ลองเอาไปใช้ดูครับ แหล่มจริงๆครับ

Comment

ใช้อยู่ครับ

Comment

อ้้อ side bar ด้านขวานี่ลงเพิ่มเติมเอานะครับ

Comment

ใช้คล้ายๆผมเลยนะ

Comment

ok ใจจ้า

Comment

Working...
                        X