Announcement

Collapse
No announcement yet.

รักษาสิทธิ Hispeedinternet ด้วยน่าค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โชคดี ใช่บัดดี่ 2m 500 เง้อๆๆๆๆ

Comment

ผมสมัครไปแระ ต้องคอยบอกให้น้องชายเติมเงินใส่ Sim true ตลอดไม่งั้นโดนปรับ.
      จิงๆแล้วไม่อยากใช้ทุยหรอกครับ แต่สายโทสับที่บ้านมันเปนของทุยอ่ะ

Comment

แง่ว ผมกำลังจะต่อแล้ว อะ ครับ ของทรู 2m ผมอยู่รัตนธิเบต งะ หมู่บ้านมณีรินทร์ พาร์ค อะ ครับ จะต่อ แล้ว มันจะดีไม่ครับ ของ ทรู อะ ครับ บ้าน มี ubc อยู่แล้ว อะ ใครเก่ง ช่วย บอก วิธี ติดหน่อย ครับ ไม่รู้ สัณญาณมันจะถึง บ้านผมหรือ ป่าว ใครรู้บอกที ง๊าบๆๆ

Comment

ออลืมไป ผมใช่สายของ tot งะ ใครมีรายละเอียดของ tot ผมขอหน่อย นะครับ ตอนนี้กำลัง ตัดสินใจ อยู่ครับ

Comment

Originally posted by cartoonmeww View Post
            ออลืมไป ผมใช่สายของ tot งะ ใครมีรายละเอียดของ tot ผมขอหน่อย นะครับ ตอนนี้กำลัง ตัดสินใจ อยู่ครับ
            โทรไปถาม tot ก่อนครับว่าที่บ้านอยู่ใหรัศมีการให้บริการหรือป่าว.

Comment

แล้วปกติใช้ของทรูอยู่

อยากเปลี่ยนสายเป็นtt&tใช้เน็ต แม๊คเน็ต จะทำได้อะป่าวอ่า

Comment

อยากรักษาสิทธิ์นะค๊าบ แต่ขอรักษาตัวก่อน -*-

Comment

อ่านๆแล้ว เหมือนทรูเอาเปรียบ แต่จริงแล้ว
                  ที่เขาบอกว่าต้องใช้ True move เดือนละ 299 หรือระบบเดิมเงิน เดือนละ 300 นั้นเขาไม่ได้บังคับคุณ แต่มันคือผลพลอยได้หากว่าคุณนั้นใช้ โทรศัพท์ทรูมูฟ หรือติดตั้งยูบีซี เพื่อว่าผลประโยชน์ทางการตลาดของทรู หากคุณไม่มีทรูมูฟ หรือ ยูบีซี คุณก็ต้องรับแพคเกจปกติ ที่ทรูเคยออกมาตั้งแต่ชาติปางก่อนคือ 256 k ราคา 590 บาท เพียงแต่ Super Hispeed 1 เมก นั้นเฉพาะลูกค้าทรูมูฟหรือยูบีซีไงครับ โฆษณาเขาก็บอกอยู่ว่า เพียงเป็นลูกค้าทรูวิสชั่นหรือใช้ทรูมูฟเดือนละ 300 ครับเขาไม่ได้โกหกอะไรเลย

ส่วน TOT ได้ยินมาหลายคนรู้สึกว่าจะได้รับบอกว่าเน่ามากกว่า ดีครับ

ปล. คู่สายของ TOT ของ CSloxinfo ยังตั้ง 690 แหน่ะแพงกว่าทรูอีก

Comment

Working...
                  X