Announcement

Collapse
No announcement yet.

จากประสบการณ์ของทุกท่าน ร้านไหนในพันทิพย์น่าซื้อที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จากประสบการณ์ของทุกท่าน ร้านไหนในพันทิพย์น่าซื้อที่สุดครับ

คือผมอยากทราบว่า ทุกท่านคิดว่า ร้านไหนน่าไปอุดหนุนมากที่สุดครับ คือผมมีโครงการว่าจะไปซื้อโน้ตบุ๊คประมาณอาทิตย์หน้านี่อ่ะครับ

เพราะจากที่ผมไปฟังหลาย ๆ คนมา หลายคนแนะนำ CSC ชั้น 2 อ่ะครับ

แล้วร้านที่ควรหลีกให้ไกลที่สุด ได้แค่ ร้าน SPEED

ทุกท่านมีความเห็นว่าไงมั่งครับ

ชอบที่ jedi แต่ notebook ไม่เคยซื้ออ่ะ ใช้ของบริษัท

Comment

Mouse OA ก้อดีนะครับ ไปถามมาหลายครั้งแล้ว

Comment

CSC ก็โอเคดีครับ

Comment

ผมซื้อที่ SPEED ครับ ไปให้เค้าลง Win ใหม่ครั้งนึง

ก็ ok ครับ เค้าก็ดูแลดีครับ

ชั้น 2 ครับ เพราะเรื่องประกันไปศูนย์อยู่แล้วครับ

ราคาใช้ได้ครับ...

Comment

ส่วนตัวชอบร้าน CSC ชั้น3 ตรงบันไดเลื่อนครับ

ตอนเข้าไปซื้อเครื่องให้เพื่อน คนขายท่าทางใจดี ถามไรก็ตอบได้ ถามด้าน technic ก็ตอบได้ครับ

ตอนแรกบอกก่อนว่าผมยังไม่ซื้อนะ ถามเฉยๆ เค้าก็ดูแลเทคแคร์อย่างดีครับ

Comment

ส่วนใหญ่ บริการหลังการขายของร้น จะขึ้นกับแค่ 7 วันแรกที่ซื้อเท่านั้นครับ
              หลังจากนั้นพอมีปัญหา ส่งศูนย์หมด

Comment

Working...
              X