Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกันA&l

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกันA&l

มาเปงประกันที่ไหรอ่ะคับ น่าเชื่อถือป่าวคับ

A&L ก็เหมือนประกันของ Hardware House อะครับ ส่วนน่าเชื่อถือไหม No comment ครับ

Comment

ผมว่าเชื่อได้นะครับ เพราะ HWH ก็ใช่น้อยๆอยู่ แบ็กเค้าก็คงดีพอสมควรอ่ะครับ

Comment

ผมพูดได้คำเดียวว่า อย่าครับ ถ้าท่านใช้ MB ของ Asus แล้ว ไปเครม A&L รอไปเถอะครับ ไวสุด 1 อาทิตย์ นานสุดก็เป็นเดือน / ล่าสุดเมือ เดือน11 ปี 2006 ไปเครมของมา ที่บอกครับ 1 เดือน.......

อย่างอื่นไม่รู้ว่าดีมั้ย แต่ MB เนี่ย อย่าเชียว

Comment

พยายามอย่าหาประกันA&Lคับ เวลาเคลมต้องเดินข้ามไปเองฝั่งตรงข้ามพันทิพย์
          ผมไปเคลมการ์ดซาวมาเอาตัวซ่อมกับมาไม่ค่อยดีเท่าไรด้วยคับ มันยังเอ๋อๆๆอยู่เลย

Comment

น่าเชื่อถือไหม ตอบได้เลยว่าน่าเชื่อถือครับ เพราะ เปิดมานาน และรับประกันว่าซื้อไปแล้ว มีปัญหานำกลับมาเครมได้ครับ
            ------------------------
            เครมได้แน่ๆ ประกันไม่ชิ่ง ส่วนเรื่องจะเครมเร็ว หรือเครมช้า เป็นอีกเรื่องนึงครับ อิอิ

Comment

เชื่อถือได้คับประกันนี้ แต่อาจจะไม่ถูกใจเท่าไหร่

Comment

จริงเเล้วผมว่า บริษัท เค้า ก็ เหมือนพวก com7 อะไรพวกนี้นะ เเต่ที่คนบ่นกันน่าจะเป็นพนักงานของบาง สาขามากกว่า เคยไปเคลมของที่ศูนย์ใหญ่ ก็ ไม่มีปัญหาอะไร สรุป พอใช้ได้ครับ

Comment

เรื่องเคลมของนะมันเคลมได้อยู่แล้วนะคับ แต่เรื่องบริการผมว่าไม่ดีเลย ถ้าเทียบกับค่ายอื่นผมว่าสู้ไม่ไหวบริการไม่ค่อยดีเท่าไร ช้าอีกต่างหาก แต่ก่อนผมชอบประกันA&lมาก ตั้งแต่ศูนย์เคลมยังอยู่บนพันทิพย์แต่พอหลังจากย้ายศูนย์ออกไปอยู่ตรงข้าม การบริการแย่ลงไปเยอะมาก แต่ถ้าถามว่าเคลมได้ไหม มันเคลมได้อยู่แล้ว แต่คุณลองคิดดูว่าถ้าคุณเสียเงินซื้อของไปแล้วแต่ได้บริการของพนักงานกับมาไม่ดี มันก็ไม่คุ้มค่ากับเงินที่เสียไป แต่ยอมรับคับแต่ก่อนบริการดีกว่านี้เยอะ

Comment

ผมเฉยๆนะ มันไม่ต่างกันหรอกครับในศูนย์ต่างๆกับการเอาของเสียไปเครม

มันน่าจะอยู่ที่ตัวบุคลากรด้านในมากกว่าครับ

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็นคับ

Comment

Working...
                      X