Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อต่อเท่าไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อต่อเท่าไรดีครับ

คือว่าเพื่อนผมจะขายอุปกรณ์ให้ผม 3 ชิ้น ดังนี้ .-
    1. เมนบอร์ด Asus P5W
    2. ซีพียู Intel E7300 2.6 GHZ
    3. แรม Kingston 4 GB
    ใช้มาแล้วประมาณ 3 ปี ยังไม่หมดประกัน ไม่ทราบว่าทั้ง 3 ชิ้นนี้ราคาที่เหมาะสมที่จะซื้อต่อ
    จากเพื่อนควรจะเป็นราคาเท่าไรครับ รบกวนช่วยตีราคาให้ด้วยครับ ขอบพระคุณครับ

กำ E7300 ออกได้ปีกว่าๆเองนะคับ

Comment

บอร์ดตัวนี้ใช่ป่าว อดึตเทพเลย ออกใหม่ๆ 7500 มั้ง

1. เมนบอร์ด Asus P5W 2500.-
      2. ซีพียู Intel E7300 2.6 GHZ เอาไป 3500.-
      3. แรม Kingston 4 GB 1600.-

ประมาณ 7600.- ราคาเพื่อนต่อเหลือ 7000.- อิอิ

Comment

ขอโทษด้วยครับ ใช้มาเกือบ 2 ปีครับ ต้องขอโทษด้วยที่พิมพ์ผิดครับ

Comment

ขอบคุณ คุณ amcrew เป็นอย่างสูงครับ ที่ช่วยตีราคาให้ เด๋วผมจะไปต่อเพื่อนซัก 5,000 บาท ละกันครับ อิอิ

Comment

4,500 เรย เพื่อนกัน อิอิ

Comment

ขอมาใช้เลย เพื่อนกัน *0*

Comment

เหล้า 2 กลม พอครับเพื่อนกัน หึหึ

Comment

มากไปเลี้ยงข้าวแกงพอ หิหิ

Comment

Working...
                  X