Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามครับ ระหว่าง Sapphire 3870 กับ EAH 3870 ตัวไหนดี และน่าเล่นกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Asusแหล่มเลย
    เฮียซันฟังธง!
    *-*

Comment

Originally posted by sunshineza View Post
      Asusแหล่มเลย
      เฮียซันฟังธง!
      *-*
      อีกเสียง เพราะใช้ DDR4 อยู่ สุดยอด ซี้ดดดดดน่าดู..

Comment

ผมก็ใช้อยู่น๊ะ แต่เป็ง Rx3870 ของ MSI อ๊ะ ขายแพงจริงๆ ติดซะต่อไม่ลง 4790 -*-
        (รับมือสองของ MSI น๊ะ จะเอามาครอส)
        Last edited by lockheedmartin; 9 Jan 2009, 22:39:32.

Comment

ผมว่า การ์ดจอ ASUS ทำมาดีนะ ซิงค์ไม่ค่อยเท่เท่าไหร่ อะ แต่ ลากได้กระจุยเลย

เล่น 3870 Magic ลากไป 840/1150 ชิวๆ เลยอะ ถือว่าไกลมาก สำหรับผมเลย อิอิ

Comment

แล้วตัวไหนแรงกว่าล่ะท่าน

ส่วนตัวชอบทาง SAPPHIRE เพราะซิ้งสวยดี 55

Comment

ตัวล่าง Asus ดีกว่าครับ ตัวบนเคยใช้ ร้อนกว่า

Comment

แล้วร้อนกว่ามากไม๊ท่าน

Comment

Originally posted by ARM sk View Post
                  แล้วร้อนกว่ามากไม๊ท่าน
                  Idle ปรับ พัดลมที่ 50% ได้ 38-40 องศาครับ
                  ปรับ 100% ดังเป็นป่าช้าแตก

Comment

Working...
                  X