Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้อะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้อะ

การ์ดจอที่ออกมาขายนั้น มันมีหลาย บริษัท แล้วบริษัทที่มีชื่อเรื่องการ์ดจอ ต้องเป็นบริษัทอะไรครับ
    เช่น xfx galaxy win fast giggabyte asus inno ฯลฯ อะไรประมาณนี้

ส่วนใหญ่แบรนด์ที่ว่ามา ณ เวลานี้น่ะครับ

เป็นการด์ตัวเดียวกัน Reference เดียวกันจากโรงงานเดียวกันทั้งหมด

จะมีก็เรื่องของ ไบออส แต่ล่ะยี่ห้อ ที่วัดกันครับ ..

เปลี่ยนซิงค์หน่ิอย สติ๊กเกอร์หน่อย พอแล้วครับ

ส่วนรุ่นกลางๆ ลงมาถึงเล็ก ล่างๆ ก็จะทำออกมาขายแข่งกันครับ

ขึ้นอยู่กับความพอใจ และชอบส่วนตัวมากกว่าครับ

สูสีกันทั้งนั้นครับ !!

Comment

Working...
    X