Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดอะไรเข้ากับ A8n-e SLI ได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดอะไรเข้ากับ A8n-e SLI ได้บ้าง

ผมอยากรู้ว่าถ้าชื้อ หรือถ้ามี Mainborad ไอ้เจ้าตัวนี้ A8N-E SLI เนี้ย สามารถที่จะ ทำ SLI ได้รึเปล่า ครับ ถ้าได้ การ์ดจออะไรที่จะเหมาะสมกับตัวนี้ ครับ เอาที่แบบเรงๆ ช่วยกันตอบมาหน่อยนะครับ

เอาแบบแรงๆ ต้อง 8800GTX 2 ตัว SLI

Comment

เอาแบบแรงๆ ต้อง 8800GTX 2 ตัว SLI เลย

Comment

ใครเคยใช้มันปรับไฟแรมสูงสุดเท่าไรครับ

Comment

ราคากลาง แต่มี ป.ส.ภ ครับ

ผมอยากได้ การ์ด ที่ เป็นราคากลาง ๆ ครับไม่ต้องสูงเหมือน 8800 หลอก ยิ่ง 2 ยิ้งแล้วใหญ่ ชื้อรถได้เป็นคัน ผมว่าระหว่าง ชีรี ATI คุณ ๆ กับ Nvidia คิดว่าไงครับ เรื่องประสิทธิภาพต้องสูง
          ราคาต้องกลาง ๆ น่ะ

Comment

Originally posted by saolaee View Post
            ใครเคยใช้มันปรับไฟแรมสูงสุดเท่าไรครับ
            3 v คับ

Comment

A8N-SLI ไม่ใช่เหรอพี่รณกร ถ้าตัวนี้ทำ SLI ได้ล้าน% คับ
              แต่ถ้าตัว A8N-E ทำ SLI ไม่ได้คับผม
              ที่ผม pm ไปได้รับยังอ่ะคับ
              ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้บอกไปคับ

Comment

Working...
              X