Announcement

Collapse
No announcement yet.

Game นี้เกมอะไรหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Game นี้เกมอะไรหรอครับ

มันเป็นเกมตู้ ที่มันจะกด ตามที่ลูกกลมๆ ไหลมา (ที่มันเป็นวงดนตรีเล่นเพลง)
    แล้วเรากดตามเพลงหรือเล่นเพลง ล่ะมั้งครับ

เคยเห็นมันมีกดแบบกีต้า แล้ว มีกล้อง ด้วยครับ

มันชื่อเกมอะไรหรอครับ มันเล่นกับคอมได้หรือเ้ปล่าครับ

Guitar hero ครับตอนนี้มีภาค สี่ แล้ว

Comment

ขอบคุณครับ ที่บอกชื่อเกม
      Last edited by VesPer-KiD; 7 Jan 2009, 22:55:00.

Comment

มีอีกเกมครับชื่อว่า "Rockband"

มีโอกาสไปงาน TGS2009 ศูนย์ฯสิริกิติ์ 9 - 11 นี้ครับ(ไปเผื่อด้วย ผมมีแนวโน้มว่าจะแห้ว อยู่ไกล)

มีโชว์เล่น Rockband ด้วย"จอยเครื่องดนตรี" ในงานด้วย
        Last edited by chienthegooners; 7 Jan 2009, 23:00:41.

Comment

ผมอยู่ตั้งเชียงใหม่เหอะๆ

Comment

ไปเเน่ อิอิ

Comment

มีกล้องด้วยนี่เป็นยังไงคับ งง...

Comment

น่าจะกลอง กะเบสแล้วก็ไมค์ นะคับ rockband คับ

Comment

Originally posted by chienthegooners View Post
                  มีอีกเกมครับชื่อว่า "Rockband"

มีโอกาสไปงาน TGS2009 ศูนย์ฯสิริกิติ์ 9 - 11 นี้ครับ(ไปเผื่อด้วย ผมมีแนวโน้มว่าจะแห้ว อยู่ไกล)

มีโชว์เล่น Rockband ด้วย"จอยเครื่องดนตรี" ในงานด้วย
                  Rockband ไม่กลม อ่ะพี่ มันเป็น สีเหลี่ยม ผืนผ้า เล็ก ขนาดประมาณ W x L = 1 x 3 cm (ถ้าใช้จอ 21" ) <<ผมนิเกรียนเนอะ>>

ฮาๆ ขำๆ เพราะทุกวันนี้ เห็นคนไทยเครียดกันจังเลย ^^

Comment

Working...
                  X