Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง psu หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง psu หน่อยครับ

เครื่องผม ใช้ psu 400 W ท่าจะไม่พอ ใช้กาดจอ Asus en9800gt hd sata 2 ตัว dvd rom 1 ตัว ควรจะใช้พาเวอร์ เท่าไรดีครับ ตอนนี้ เปิดเครื่อง ติดบ้างไม่ติดบ้าง ถ้า ไม่เสียบ hd กะ dvd rom นี่ ติดตลอดนะครับ

คือ ตามความเป็นจริงแล้ว ..

PSU 400W นี่พอได้เลยน่ะครับ แต่คงต้องเป็นตัว และรุ่นที่ดูดี มีคุณภาพหน่อย

ถ้าจะว่ากันไปตามจริง ณ เวลานี้

ควรกำเงินไปซัก 2500.- ครับ เลือกหาพาวเวอร์ ดีดีซักตัว ได้ไม่ยากครับ

Comment

Working...
    X