Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุด P5E กับ E7300 ของผม ก็รันOthort ผ่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในที่สุด P5E กับ E7300 ของผม ก็รันOthort ผ่าน

30 นาทีก็พอละสำหรับผม จากที่ เคยรัน 1 นาที 2 นาที แล้วก็แดง
    หลังจากอดหลับอดนอนเทส มาหลายวัน หลายคืน ถึงแม่จะไม่แรงมากแต่ก็พอใจครับ
    ตามนี้เลยครับ เด๋วรอได้ซิ้งใหม่ค่อยอัดต่อ

อันนี้ เทสใหม่ ครับ Priority 9 super pi 32 2หัว แจ่มแล้วสำหรับผม

Last edited by gochi; 9 Jan 2009, 00:19:46.

กำมันจะไม่ผ่านได้ไง Priority 1 เวงกำเวงกำ ต่ำๆๆ 1ช.มครับ ปรับ 10 ละนอนไปเลย
    32m ต้อง ไฮ อีก - - ไม่ก็อีกตัว แน่นอน
    Attached Files
    Last edited by kidnapped1; 8 Jan 2009, 00:45:40.

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
      กำมันจะไม่ผ่านได้ไง Priority 1 เวงกำเวงกำ ต่ำๆๆ 1ช.มครับ
      อ่าวเหรอครับ กำละ แล้วต้องใช้ เท่าไรครับ
      ปรกติแค่ Priority 1 แค่ 1 นาที ก็แดงละ เพิ่งได้เทสได้ถึง 30 นาทีก็วันเนี้ยครับ

เด๋วลองใหม่ครับ

Comment

Priority 9 พอครับ

Comment

9 พอครับพี่น้อง

Comment

แรงจริงๆ
            บัส 500 อะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              แรงจริงๆ
              บัส 500 อะ
              ก็ได้รับคำแนะนำจากท่าน และ ท่านเทพในบอร์ดนี้แหละครับ

Comment

ไฟ CPU น้อยจัง แถมยังอัด bus 500 แรมยี่ห้อไรครับ

Comment

เล่น 9 หัว ครับ ผ่านค่อยได้ถึงจะแจ่ม

Comment

Originally posted by bateegoal View Post
                    ไฟ CPU น้อยจัง แถมยังอัด bus 500 แรมยี่ห้อไรครับ
                    แรม Kingbox 800 ครับ ไฟ 2.1

Comment

Originally posted by okinava30 View Post
                      เล่น 9 หัว ครับ ผ่านค่อยได้ถึงจะแจ่ม
                      เด๋ววันนี้จะไปลองครับ ว่าจะไปรอดหรือไม่รอด

Comment

Originally posted by gochi View Post
                        แรม Kingbox 800 ครับ ไฟ 2.1
                        ตัวแดงม่วงไฟส้ม ป้าวอุอุ แรงจริงๆๆ ผมได้ 900 เอง แรงแรง

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                          ตัวแดงม่วงไฟส้ม ป้าวอุอุ แรงจริงๆๆ ผมได้ 900 เอง แรงแรง
                          ใช่เลยครับตัวนั้นเลย แดง ม่วง อะครับ ไฟสีส้มๆ

Comment

ดีใจด้วยครับ

รัน Orthos Priority 9 + SuperPI 32M ทิ้งไว้ ดื่มวีต้าแล้วไปนอนครับ

Priority 1 ผ่าน Priority 9 ก็ไม่ยากแล้ว

ชอบไฟ CPU จริงๆ

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
                              ดีใจด้วยครับ

รัน Orthos Priority 9 + SuperPI 32M ทิ้งไว้ ดื่มวีต้าแล้วไปนอนครับ

Priority 1 ผ่าน Priority 9 ก็ไม่ยากแล้ว

ชอบไฟ CPU จริงๆ
                              ก็ได้สูตรท่าน + กับมั่วนิดหน่อยครับ แล่มเลย วันนี้จะไปลอง รัน Orthos Priority 9 + SuperPI 32M ทิ้งไว้

Comment

Working...
                              X