Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vista-->Xp = เล่นเกมกระตุกมาก ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vista-->Xp = เล่นเกมกระตุกมาก ?

พอดีมใช้ 9500M GS เดิมใช้ Vista เล่นเกม(วินนิ่ง)ก็ไม่มีปัญหา ไหลลื่นปกติ

แต่ด้วยเหตุจำเป็นต้องมาใช้Xp(ทำงานกราฟิค) แล้วมีหลายๆคนแนะนำให้ลง ไดร์เวอร์การ์ดจอ

177.41 มก็ลองลงแล้ว ปรากฎว่า เล่นวินนิ่งแล้วภาพกระตุกมากเลยครับ เล่น C4D ก็กระตุก

ผมลองลงไดร์เวอร์ตั้งแต่ 17x-180 หมดแล้ว ก็กระตุกจังเลยครับ

อยากทราบว่า ท่านที่ใช้ 9500M GS มีอาการแบบผมมั่งไหมครับ ?

กระตุกหรอครับพี่น้อง เล่น วินนิ่ง 2009 อย่างเดียวนะ ไม่ตุกนี่ครับเล่นกับน้องอยู่ที่บ้านอยู่ทุกวัน ลื่นปกติครับ Driver เวอร์ชั่นนี้ล่ะครับพี่น้อง

Comment

ผมก็เล่น PES2009 เกเดียวเลย เล่นแล้วเวลวเปิดบอลหรือยิง าพมันจะหน่วงๆ ช้าๆ กระตุกๆ

อ่ะครับ TT"

Comment

ลองลง Nvidia physics ดูไหมครับ การ์ดจอ 9500 น่าจะรองรับ

การทำงานของมันคือ มันจะให้ GPU มันจะช่วยคำนวนฟิสิกส์แทน CPU ครับ
        ( อาจจะไมไ่ด้ช่วย แต่รับหน้าที่ไปเลยล่ะ )

Comment

Nvidia physics หาได้จากที่ไหนมั่งอ่ะครับ ?

Comment

Working...
          X