Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV ทำอะไรให้ได้เงินทีละเยอะๆ ครับ - แล้วเอาเงินไปใช้ทำอะไรกันบ้าง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA IV ทำอะไรให้ได้เงินทีละเยอะๆ ครับ - แล้วเอาเงินไปใช้ทำอะไรกันบ้าง?

GTA IV ทำอะไรให้ได้เงินทีละเยอะๆ ครับ - แล้วเอาเงินไปใช้ทำอะไรกันบ้าง?

เพราะว่าผมไม่เห็นช่องทางจะได้ใช้เงินอะไรหนุกๆ เลยครับ

ปล้นรถขนเงิน ใช้ฟุ่มฟือยซื้อปืน หัว RPG กินข้าว หลายอย่าง เบื่อ เที่ยวโสและ

Comment

อัพคอมฯ ppc phone b.b.gun มือถือ เกม หนัง ฯลฯ

Comment

ชื้อ ชุด ไห้ ครบ เลย ครับ อิอิ

Comment

แทงนุก หาโส ครับ ใล่ ตบคน ครับ

Comment

Originally posted by หนึ่ง_โตก View Post
            แทงนุก หาโส ครับ ใล่ ตบคน ครับ

ยิง สนุ๊ก ยิง pool ทำไงหรอคับ ยิงไม่ได้สักที ยิงได้ก็แค่โดนลูกแรกเท่านั้นคับ

ขอบคุงล่วงหน้า

Comment

Originally posted by mangdaza View Post
              ยิง สนุ๊ก ยิง pool ทำไงหรอคับ ยิงไม่ได้สักที ยิงได้ก็แค่โดนลูกแรกเท่านั้นคับ

ขอบคุงล่วงหน้า
              (เออแล้วท่านใช้จอย หรือว่า ใช้ คีบอสอะครับ) ผม ใช้คีบอส อะครับ ก็แค่ กด enter แล้ว ก็ กด เลื่อน < > ขยับ เมาส์เลือก
              แล้วก็ กด enter อีกที กด เมาส์ เลื่อน ลง แล้ว ขึ้น อะไร ประมาณนี้ อะครับ

Comment

Originally posted by หนึ่ง_โตก View Post
                (เออแล้วท่านใช้จอย หรือว่า ใช้ คีบอสอะครับ) ผม ใช้คีบอส อะครับ ก็แค่ กด enter แล้ว ก็ กด เลื่อน < > ขยับ เมาส์เลือก
                แล้วก็ กด enter อีกที กด เมาส์ เลื่อน ลง แล้ว ขึ้น อะไร ประมาณนี้ อะครับ
                กด aซ้าย-dขวา เพื่อปรับ ทิศทาง ครับ เมื่อ กี้ บอก ผิด ครับผมว่า ท่านก็ น็า จะ ประมาณนี้ นะครับ เลื่อน < > ผิด

Comment

ซื้อrpg ระเบิด sniple ขับฮอไปลงบนตึกแล้วหาไรยิงเล่น

Comment

ตังมีเพียบ

เที่ยวกลางคืน เที่ยวสะเปะสะปะ

ซื้อปืน ระเบิด ไล่ยิงผู้คน ขี่มอไซค์ แรงๆแล้วหาที่ชน ให้ตัวลอย มันดีครับ

GTA ดีอย่างเที่ยวกลางคืนในเกมได้

จะได้ไม่ต้องเที่ยวของจริง แจ๋ววะ

Comment

กด aซ้าย-dขวา เพื่อปรับ ทิศทาง ครับ เมื่อ กี้ บอก ผิด ครับผมว่า ท่านก็ น็า จะ ประมาณนี้ นะครับ เลื่อน < > ผิด

ขอบคุงคับ
                      อิอิ

Comment

Working...
                      X