Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600GSO กับ PSU บ้าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600GSO กับ PSU บ้าน

ไม่ทราบว่า ถ้าใช้ 9600GSO กับ PSU บ้าน PSU จะไหวรึเปล่าครับ ผู้รู้ตอบที ถ้าไม่ไหว ควรใช้ PSU ตัวไหนที่ประหยัด งบที่สุดครับแนะนำด้วยถ้าควรเปลี่ยน ปล. CPU AMD X2 6000+

กำเงินไปซัก 2500.- ครับ

ตอนนี้หา PSU แจ๋วๆ ได้ไม่ยากเลยครับ ..

Comment

psu บ้านๆติดเคส 350w ไหวครับ ใช้มาแล้ว ใช้เป็นเดือนไม่มีงอแงไม่มีวูบ
      แต่พอ OC โหดๆหน่อย PSU ระเบิดเลย

ตอนนี้ก็ Raid max 530 ใส่กะ 8800gt ยังนิ่ง OC โหดๆ ก็ยังเอาอยู่สบาย 1500.- เอง

Comment

ขอบคุณมากครับสำหรับคำตอบ

Comment

Working...
        X