Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ PSU สำหรับ สเปคนี้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ PSU สำหรับ สเปคนี้ทีครับ

E8400 E0
    9800GTX+
    HD 250g 1 ตัว
    DVD RW 1 ตัว
    EP31-DS3L

เปิดบิตวันละ 12 ช.ม

งบ 1.5k หรืออาจเพิ่มได้

ที่จิงเล็ง iCute 650w ไว้ แต่กลัวงบไม่ถึงหง่ะ

-*-

มีตัวไหนน่าสน ที่ราคา 1.5-2k

หรือว่า เกบตังไปเลย 2390 แล้วซื้อ iCute 650w แบบว่า คุ้ม !! -*-

ช่วยทีครับ

Comment

อยากจะได้ทางเลือกเยอะๆ

จะได้ประเมินสถาณการณ์การซื้อ ได้อย่าง ไม่ต้องเสียดายทีหลัง

Comment

จากที่เคยใช้มานะครับ แบบนี้ต้อง 500w แท้อัพครับ แนะนำตามที่ท่านคิดนะครับ ถูกแล้ว iCute 650w ครับ ขอบอกให้เลยครับ ไม่มียี่ห้อไหน w เท่านี้ ราคาถูกแบบนี้แล้วครับ ไม่เสียใจแน่นอนครับรับรอง คิดดูเอาครับถ้าของ ไม่ดีจริง ทำถึงขายหมด ภายใน ไม่กี่อาทิตย์ หุหุ

ปล. อย่าเอาไปเทียบกับ ยี่ห้อที่ไม่มีชื่อนะครับอันนั้นถูกกว่า ห่วยกว่าอยู่แล้วครับ

Comment

อีกอย่างนะท่าน ถ้าท่านบอกกลัว งบไม่ถึงอะ 2390 ผมของบอกได้เลยว่าแทบไม่มียี่ห้อไหนที่ wรับของท่านได้ ราคาตำกว่านี้แล้วครับ

Comment

Originally posted by icecom232 View Post
            อีกอย่างนะท่าน ถ้าท่านบอกกลัว งบไม่ถึงอะ 2390 ผมของบอกได้เลยว่าแทบไม่มียี่ห้อไหนที่ wรับของท่านได้ ราคาตำกว่านี้แล้วครับ
            แน่ใจหรอ เคยใช้แล้วไฟมันไม่พอรึเปล่าครับ

สเปคนี้งบนี้ 1500-2000
            raid max 530
            tt 470
            เอาอยู่ครับ

Comment

tt 470

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

icute650Wเลยคับ
                  สวยด้วย+ตังอีกหน่อยเอง
                  คุณจะเอาคอมไปฝากตัวกะPSUก๊องแก๊งหรอคับ
                  พังมาไม่คุ้มน้าา
                  *-*

Comment

Working...
                  X