Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม แบต อยู่ได้แปปเดียวเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม แบต อยู่ได้แปปเดียวเอง

ผมซื้อ acer aspire 4530 มา มือ 1

เพิ่งซื้อมาตอนปีใหม่

ทำไมแบต ผมอยุ่ได้แค่ 1.35 เองอ่ะครับ

ช่วยตอบที ครับ

ขอบคุณครับ

ท่านทำอะไรอ่ะ ของผม Vaio ตอนออกใหม่เค้าโฆษณาว่า Stand By (เปิดเฉยๆห้ามเล่น) อยู่ได้ 4 ชม.
    ผมยังไม่ถึงเลยได้แค่ประมาณ 3 ชม.กว่าๆเอง ยิ่งเล่นเกมไปด้วยไม่ต้องพูดถึงเลย อยู่ได้ 1 ชม.เกือบครึ่งเองครับ
    ถ้าท่านใช้งานก็ไม่ต้องประหลาดใจไปหลอกว่าทำไมอยู่ได้แปบเดียว ดูหนังฟังเพลงหมดเร็วอยู่เเล้วหล่ะครับ
    ทำงานพิมพ์งาน ก็อยู่ได้นานหน่อยอ่ะ

Comment

ปกตินะครับ L1010 แบต 6 cell ประจุ 5800 ของผมก็อยู่ได้นานเท่านั้นเหมือนกัน
      NB ที่มี VGA รับประทานแบตเยอะครับ

Comment

ขอบคุณมากคับ

Comment

Working...
        X