Announcement

Collapse
No announcement yet.

คาราโอเกะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คาราโอเกะ

อยากจะรบกวนถามสเปคขั้นต่ำในการ install นิคคาราโอเกะหน่อย

แบบ ว่า กราดจอ ออนบรอด ได้ไหม ซาวนออนบรอดได้ไหม

หรือท่านมีมีคารโอเกะแหล่มๆๆ อะไร รบกวนโชวให้ดูนิดนึง
    พอดีคนที่บ้านเค้าเรียกก ร้อง

nick คอมขั้นต่ำได้หมดครับ

Comment

ชอบร้องเพลงเหมือนกันเลย
      ใช้ Sound Card แยกดีกว่าครับ แนะนำตระกูล Sound Blaster
      SB0060 SB0100 ก็ได้ใน Web นี้หาง่ายครับ
      โปรแกรมเดี๋ยวแนะนำทาง PM ครับ.

Comment

p3 หรือ celeron ก็ยังได้ครับ แรม 256

Comment

ของผม มันไม่ขึ้นภาพ เลยอะ
          คลิ๊ก แล้ว โปรแกรมขึ้น แต่ตรงที่ให้กด เพลง มันไม่มีที่ให้กด

มันขึ้นแค่ว่า กดหมายเลขเพลง แต่ไม่มีที่ให้ใส่หมายเลข ไม่รู้เป็นที่อะไร

Comment

Working...
          X