Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใคร set Qos ของ 3com รุ่น 3CRWDR101A-75 เป็นบ้างครับช่วยสอนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใคร set Qos ของ 3com รุ่น 3CRWDR101A-75 เป็นบ้างครับช่วยสอนหน่อยครับ

สอนการ setting ค่า Qos ของ router ตัวนี้ทีครับ
    อยากแบ่ง priority ของการโหลดบิทกับการใช้ internet ทั่วไปออกอะครับ
    ปัญหาที่เจอคือพอโหลดบิทแล้วเล่น net จะช้ามากเพราะมันไปดึงสัญญาณมาหมดเลยครับ
    ขอบคุณมากนะครับ

ดันหน่อยครับ
    ใครที่มีความรู้สามารถ setting ค่าได้ ช่วยสอนผมหน่อยเถอะครับ

Comment

ดันอีกซักทีละกันครับ
      ช่วยหน่อยเถอะครับ

Comment

Working...
      X