Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Net cut!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Net cut!

อยากรู้ วิธีแก้ จังเลย งับ... เล่น เน็ตหอ โดนตัด ตลอดเลย...
    ใช้ arp -s ก็ มะหาย.. ใช้ anti netcut ก็ไม่หาย.....

แต่ใช้ Anti-arp หาย... แต่ ตัวโปรแกรมตัวเต็มก็ไม่มีอ่า เคยลงได้แต่ก่อนตอนนี้ลงมะได้ละ
    ลงละมานบอก This version has Expire มานหมดอายุซะงั้น ตัว 5.0.1 อ่า
    ใคร พอมี Key เรา ขอ หน่อย เน้อ...................................

ขอบพระคุณผู้มีนําใจทั้งหลายงับ!!!!!!!

วิธีแก้คือ โหลด net cut มาแล้วตัดหมดเลยครับ ไม่นาน 5-10 นาที คนตัดคุณก้อจาปิดโปรแกรม ไปเองครับ ^^

ผมทำงี้จริงๆ ได้ผลด้วย แต่ต้องตัดทั้งหมดเลยนะครับตัว router แม่ด้วย แต่ต้องเป็นตัวแม่เท่านั้นนะครับ ถ้าเกิดเป็นตัว router ที่แยกมาจากตัว router หลักอีกที ไม่ได้นะครับ เพราะจาทำให้ใช้ไม่ได้ไปตลอดจนกว่าเขาจา ปิดเปิดเครื่องใหม่ ที่ตัว router ที่เราตัดไป ไม่รู้เข้าใจหรือเปล่าอ่ะครับ ฮ้ะๆ

Comment

Originally posted by natapolnd View Post
      วิธีแก้คือ โหลด net cut มาแล้วตัดหมดเลยครับ ไม่นาน 5-10 นาที คนตัดคุณก้อจาปิดโปรแกรม ไปเองครับ ^^

ผมทำงี้จริงๆ ได้ผลด้วย แต่ต้องตัดทั้งหมดเลยนะครับตัว router แม่ด้วย แต่ต้องเป็นตัวแม่เท่านั้นนะครับ ถ้าเกิดเป็นตัว router ที่แยกมาจากตัว router หลักอีกที ไม่ได้นะครับ เพราะจาทำให้ใช้ไม่ได้ไปตลอดจนกว่าเขาจา ปิดเปิดเครื่องใหม่ ที่ตัว router ที่เราตัดไป ไม่รู้เข้าใจหรือเปล่าอ่ะครับ ฮ้ะๆ
      อ่า แบบนี้คือ

ต้องให้เจ้าของหอ รีเครื่อง เราเตอร์หรือครับ
      หรือว่า
      ให้ไอ้คนที่ใช้เนทคัทปิดเราเตอร์

ถ้าเป็นแบบแรก เจ้าของหอไม่ได้อยู่ด้วย ไม่มีคนดูเราเตอร์ก็อดเล่นเนททั้งหอสิเนี่ย

ผมเข้าใจถูกป่ะครับ

Comment

หาเอ็นตี่เน็ตคัดมาลงสิครับ หรือลงแล้วไม่ทาน

Comment

คือ ต้องการ โปรแกรม anti arp.. อ่าครับ เพราะ ว่าเคยใช้ละกานกันได้อ่าครับ...!

อยากอื่นไม่ผ่านเลย!

Comment

จริงๆ โปรแกรมมัน ช่วยได้ครับ แต่ถ้าไปตัดตัว server ก้อเน่าทั้งหอครับ

ตัด server ตัวหลักไม่เป็นไรครับมันรีเองไม่นาน 10-20 วิครับ
            แต่ตัดตัว server ของวงแลนของเราเอง ค้างหมดครับต้องรีเครื่องเท่านั้นครับอยู่ที่หอด้วยครับว่าเขาเซ็ทระบบแลนยังงัย

จากประสบการณ์ที่ลองๆๆมาอ่ะครับ อิอิ

Comment

Working...
            X