Announcement

Collapse
No announcement yet.

nb ชิปเซ็ต เซ็นทรีโน่2 เล่นได้กี่ชั่วโมงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• nb ชิปเซ็ต เซ็นทรีโน่2 เล่นได้กี่ชั่วโมงครับ

nb ชิปเซ็ต เซ็นทรีโน่2 เล่นได้กี่ชั่วโมงครับ

ปัจจัยมันเยอะ ตั้งแต่การตั้งค่าต่างๆ แสงจอ CPU รวมถึงขนาดแบต

ประสิทธิภาพการใช้พลังงานของตัวเครื่องเอง

มันคงได้ซัก 1.30-2 ชม +- ไม่เกิน 1 ชมอ่ะ ผมว่าอ่ะ

ปล.ผิดขออภัย

Comment

ของผม Fujitsu L1010 Top
      เซ็น 2 เหมือนกันครับ จอ 14 นิ้ว
      ตัวที่รับประทานไฟจริงๆน่าจะเป็น VGA ครับ
      เอาเข้าจริงๆชั่วโมงครึ่ง ก็เรียบวุธแล้ว

แบตผม 6 Cell ประจุ 5800
      Last edited by pattyna; 9 Jan 2009, 00:16:49.

Comment

ผมvaio sz
        มันเป็นcentrinoธรรมดา
        อยู่ได้ประมาณสามชั่วโมงสิบกว่านาที
        6cell 5800

Comment

หลักๆผมว่า้แล้วแต่การใช้งานมากกว่าครับ

Comment

ขอบคุณครับ

กำหลอผมอยากได้ NB ประมาณว่า 3ชั่วโมงขึ้นไปครับอิอิแบบใช้งานแบบหนักๆเลยอ่าครับ

ถ้าไม่ถึงก็คงไปเอา แอสพรายวัน ครับ

Comment

Originally posted by jax88 View Post
              ขอบคุณครับ

กำหลอผมอยากได้ NB ประมาณว่า 3ชั่วโมงขึ้นไปครับอิอิแบบใช้งานแบบหนักๆเลยอ่าครับ

ถ้าไม่ถึงก็คงไปเอา แอสพรายวัน ครับ
              เบนคิวs42 ไงท่านใช้ระบบไฮบิดได้4ชมครึ่ง

Comment

จ้าาาา

Comment

Working...
                X