Announcement

Collapse
No announcement yet.

AM2 4800+ได้ประมาณนี้มันยังไปได้อีกมั้ยท่านทั้งหลายแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สุดๆแล้วครับแรมลากไม่ไปแล้วได้แค่ 250ลากไม่ขึ้นแล้ว

Attached Files

Comment

คงจะไม่ลากแล้วแรมไม่พร้อม
      psuก็ไม่พร้อม ใช้แค่ซึนามิบ้านๆ520W
      คงลงไปที่3.0นะครับใช้งานจริง
      กลับบ้านที่ใต้ก่อนคราวหน้าค่อยว่ากันใหม่

Comment

Originally posted by mat12345 View Post
        โชว์มั่ง ตามลายเซนต์ บัส 320 เหมือนกัน .... อิอิ
        แรงดีจริงๆท่าน

Comment

กลับมาแล้วง่วงนอนชิป

Comment

อยากเปลี่ยนบอร์ดจัง ไม่น่าพลาดซื้อn61p-sมาเลย อิอิ ตอนนี้ลากไม่ได้เกิน3.0ล่ะบลูสกรีนตลอดเซ็งเป็ด ไม่รู้เป็นอะไรของมัน

Comment

ดันแล้วโน๊ะอิอิ ท่านเทพ

ขายMinBord M2V ประกัน09/2009 มีไดท์เวอร์ไม่มีฝาหลัง 1200

CPU Sempron AM2-/2.2Ghz 2000Hz 1500 แกะกล่อง บัตรประกัน3ปะเต็ม

หรือแลก Min s/k 775 CPU -P4 .2.4Ghz /1M/800 ขึ้นไปมีประกันหรือไม่มีก็ได้ครับ

หรือ P.Dก็ได้ครับ ขอสเป็กซัก2.8 1m/800แล้วกานท่านเทพถ้าไม่มีP4อะน่ะอิอิ

ลองเล่น อินเทล์มั่งหุหุ สนใจ นัดรับของได้ที่ พันทิพย์ 0825922328 ครับผม

ดันแล้ว น่ะครับหุหุ

Comment

Originally posted by 20062006 View Post
                ดันแล้วโน๊ะอิอิ ท่านเทพ

ขายMinBord M2V ประกัน09/2009 มีไดท์เวอร์ไม่มีฝาหลัง 1200

CPU Sempron AM2-/2.2Ghz 2000Hz 1500 แกะกล่อง บัตรประกัน3ปะเต็ม

หรือแลก Min s/k 775 CPU -P4 .2.4Ghz /1M/800 ขึ้นไปมีประกันหรือไม่มีก็ได้ครับ

หรือ P.Dก็ได้ครับ ขอสเป็กซัก2.8 1m/800แล้วกานท่านเทพถ้าไม่มีP4อะน่ะอิอิ

ลองเล่น อินเทล์มั่งหุหุ สนใจ นัดรับของได้ที่ พันทิพย์ 0825922328 ครับผม

ดันแล้ว น่ะครับหุหุ
                ขอบใจหลายๆเด้อ

ไม่เทพเท่าไรหรอกท่าน เราไม่ไปตามใจ
                แล้วท่านจะย้ายค่ายเหรอผมว่าเราเล่นค่ายเขียวมันถูกตังกว่านะครับอิอิ

Comment

Originally posted by chokyzzz View Post
                  อยากเปลี่ยนบอร์ดจัง ไม่น่าพลาดซื้อn61p-sมาเลย อิอิ ตอนนี้ลากไม่ได้เกิน3.0ล่ะบลูสกรีนตลอดเซ็งเป็ด ไม่รู้เป็นอะไรของมัน
                  ดูจากระบบท่านน่าจะไปได้อีกนะผมว่าลองเปลี่ยนระบบระบายความร้อนเทพๆกับpsuเทพๆดู
                  ถ้ามันไม่ขึ้นก็เปลี่ยนบอร์ดใหม่โลด
                  เพราะเห็นหลายคนที่ขึ้นไปถึง3.2 ใช้ชิปเซ็ตของamdทั้งนั้นเลยอิอิ

Comment

ลองลดตัวคูณ ลง10ดูดิ

Comment

ยังไงก็ไม่ขึ้นแล้วครับดันบัสไปถ้าเลย260ดับอย่างเดียวเลยครับ

Comment

ตอนนี้ลงมาใช้เหมือนเดิมแล้วครับได้ซิ้งกับแรมแรงๆค่อยว่ากันใหม่

และตอนนี้อยากได้การ์ดจะครับใครมี3650เอามาขายผมหน่อยครับถ้าใครมีpmมาเลยครับ

Comment

Kingston ตัวบ้านๆ เคยดันบัสไปได้สูงสุดที่ 280 ซิ้งเดิม VGA ON PSUบ้านๆ ทดแรมลง667 ทดHTลง800 ตามรูปครับ

Comment

แล้วถ้าทดแรมกับไม่ทดอะไรมันจะดีกว่ากันนะครับ

Comment

จัดไป

ผมได้เท่านี้ละครับ.....พอดีขายRam OCZไปเลยลากไม่ได้มากเท่าไร

Comment

ของท่านน่าจะลากไปได้อีกน๊ะ ของผมไปไม่เกิน 270 ตัน RAM ละ ไฟเดิมๆปรับ BUS ทด RAM พอ จบ....

Last edited by BAbyBooM; 7 Feb 2009, 10:28:20.

Comment

Working...
                                X