Announcement

Collapse
No announcement yet.

AM2 4800+ได้ประมาณนี้มันยังไปได้อีกมั้ยท่านทั้งหลายแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AM2 4800+ได้ประมาณนี้มันยังไปได้อีกมั้ยท่านทั้งหลายแนะนำหน่อยครับ

AM2 4800+ได้ประมาณนี้มันยังไปได้อีกมั้ยท่านทั้งหลายแนะนำหน่อยครับ
    เมนบอร์ด GA-MA78GM-S2H (rev. 1.0)
    oc cor การ์ดจออนบอร์ดไป 600MHz
    ซิ้งเดิมครับ ความร้อนในไบออส40กว่าๆครับ

ไม่ได้ใช้โปรแกรมเทสเลยเพราะไม่มีกะocไว้เทสเกมอย่างเดียวเลยครับ
    เห็น4800+ocกันเยอะเลยขอลองมั้งครับ
    ถ้าใครว่ามันไปได้อีกขอสูตรหน่อยครับ

^
    ::
    ::
    คลิ้กดูรูปใหญ่ครับ
    Last edited by powerdome; 8 Jan 2009, 17:51:05.

ดันๆ

Comment

ผมว่าน่าจะไปได้อีกนะ ผมก็ 4800+ เหมือนกัน รอพี่ วิกร มาตอบ เอิ๊ก ๆ

Comment

ผมก็ว่าอยู่ครับไม่กล้าดันบัสสูงกลัวแรมจะแต๊ปไปก่อนเดี๋ยวงานจะเข้า

Comment

ลองดันบัส 300*10 ดูยังครับ ไฟ cpu 1.4 ไฟแรม เต็ม มะก่อนผมก็ใช้สูตรนี้ละ

Comment

แรมผมคิงตั้นเดิมๆมันจะไหวป่าวครับกลัวแต๊ปจัง
            เดี๋ยวลองดึกๆดีกว่า

Comment

แรมผมคิงตั้นเดิมๆมันจะไหวป่าวครับกลัวแต๊ปจัง
              เดี๋ยวลองดึกๆดีกว่า

Comment

ไม่ลองไม่รู้ครับ ++

เอิ้ก ๆ ++

Comment

ดันบัสต่อไปครับ ของผมก็คิงสตัน ไฟ2.2ครับสบายๆ

Comment

ดู CPU-Z ของท่านนี้สิครับ ram kingston เหมือนกัน ดันบัสซะล่อไป 320 เล่นซะผม งง เลย

http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=439995

Comment

คงจะเป็นคิงสตัน ชิป D9มั้ง ลากซะไกลเลย

Comment

เห็นบัส320แล้วขนลุกเลยครับอิอิ

Comment

ถ้าแรมบ้านๆอย่างผมเล่นบัสกับเล่นตัวคุณอย่างไหนจะดีกว่ากันหว่า
                          ใครก็ได้ช่วยเสนอแนะหน่อยครับ

Comment

ไม่มีใครตอบเลยไปอยู่ห้องขายของกันหมด
                            ผมจะOCตามสูตรท่านbirdcuteละนะวันนี้อากาศเย็น
                            ทิ้งทวนก่อนกลับบ้านอิอิ

Comment

โชว์มั่ง ตามลายเซนต์ บัส 320 เหมือนกัน .... อิอิ

Comment

Working...
                              X