Announcement

Collapse
No announcement yet.

window 7 ส่งข้อมูลผ่าน msn ไม่ได้ทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• window 7 ส่งข้อมูลผ่าน msn ไม่ได้ทำไงดี

window 7 ส่งข้อมูลผ่าน msn ไม่ได้ทำไงดี บอกหน่อยครับ

ง่า...

มันขึ้นข้อความว่าอะไรบ้างหรือป่าวครับ

ของผมไม่เห็นมีปัญหาเลยอ่าครับ

แล้วใช้ MSN เวอร์ไหนอ่าครับผม

ขอรายละเอียดด้วยครับ

Comment

ใช้ version 2009 ครับ
      แล้วของท่านใช้ version ไหนครับ

เป็นแบบนี้ต้องทำงั้ยอ่ะคับ

หรือเป็นแบบนี้ต้องทำงัยอ่ะคับ

ขอบคุณมากคับ
      Last edited by GUCS; 8 Jan 2009, 21:07:48.

Comment

-*-
        อะไรครับ
        น่าจะเป็นเพราะไฟล์ ExE ของท่านนั้นเเหละครับ
        เจ้าปัญหา

Comment

กด ติดตั้งสิคับ

Comment

ก่อนส่งลอง rename เป็น extension อื่นก่อนดูครับ ที่ไม่ใช่ *.exe
            หรือไม่ก็ zip เป็น *.rar, *.zip ก่อนค่อยส่ง

Comment

ถ้า มันมองว่าเป็น ไฟล์ไม่ปลอดภัยแปลง เป็น zip ก็น่าจะไม่รอดครับ เคยส่ง crack ให้เพื่อนก็ส่งไม่ได้

Comment

Originally posted by GUCS View Post
                ใช้ version 2009 ครับ
                แล้วของท่านใช้ version ไหนครับ

เป็นแบบนี้ต้องทำงั้ยอ่ะคับ

หรือเป็นแบบนี้ต้องทำงัยอ่ะคับ

ขอบคุณมากคับ
                ให้ท่านกดที่ตัวเลือก

แล้วก็ไปเลือกไฟร์ exe ของแอนตี้ไวรัสในเครื่องท่านครับ

เพื่อความปลอดภัยอ่าครับ เพราะเอ็มตัวนี้มันวางระบบแสกนเมื่อโหลดเอาไว้อ่าครับ ก็เลยให้เราต้องเลือกเครื่องมือสำหรับแสกน ครับ

Comment

Working...
                X