Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามหน่อยครับ ตอนนี้ มี celeron 1.8 จะใช้กับ XFX 8800 GTS ได้หรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามหน่อยครับ ตอนนี้ มี celeron 1.8 จะใช้กับ XFX 8800 GTS ได้หรือเปล่า

รบกวนถามหน่อยครับ ตอนนี้ มี celeron 1.8 จะใช้กับ XFX 8800 GTS ได้หรือเปล่า แรม DDR 2 corsir 512 ครับ M/B P5W DH Deluxe PSU 620 W ครับ พรุ่งนี้จะไปซื้อแล้ว

Originally posted by Microsoft View Post
    รบกวนถามหน่อยครับ ตอนนี้ มี celeron 1.8 จะใช้กับ XFX 8800 GTS ได้หรือเปล่า แรม DDR 2 corsir 512 ครับ M/B P5W DH Deluxe PSU 620 W ครับ พรุ่งนี้จะไปซื้อแล้ว
    โห จะเอาเจ้า celeron 1.8 ลากเลยหรือครับ หึหึหึ
    หนักพอควรครับ ใส่นะใส่ได้ กลัว CPU ไม่ถึงเกมส์อะดิ
    อุปกรณ์อื่นท่านเทพทั้งนั้นเลย เอาซัก P4 2.4 นี้ก็ OK ละ

*celeron 1.8 = P4 1.3-1.5 *

Comment

ได้อ่ะได้แต่เอาเงินส่วน 8800 ไปอัพ Cpu แล้วรอถอย ตัว Sieries 8 ตัวใหม่ที่ราคา หมื่นต้นๆดีกว่าม้างงง

Comment

อิสระทางความชอบคับ แต่เป็นผมเล่นแค่ DS3 ดีกว่ามั้ง อาจได้ซีพียู 4300 เอาแรมบ้านๆ แค่ 667 พอ แล้วคล๊อกเอาพอไปได้นะคับ

ปล. จะขายแรม คอแซอยู่คับ XMS2 675 ซิงค์ดำ 512*2 สนใจติดต่อได้ที่ 081-825-6545 คับ

Comment

ตามสบายเถอะครับ มันใช้ได้อยู่แล้ว แต่ไม่เต็มที่ ตู้ปลาอาจลดลงจากที่เห็นใน review ซัก 3 หมื่นคะแนนไรงี้ คงทำใจได้นะครับ

Comment

เอาผลมาโชว์กันด้วยละ

Comment

ผมจะรอดูครับ แต่เป็นผมจะเปลี่ยน CPU ก่อนน่ะครับ เพราะดุแล้วไม่คุ้มเลยครับ การ์ดจอระดับนั้น แต่ CPU ใช้กับ celeron1.8 ดูแล้วมันไม่ค่อยเข้ากันน่ะครับ

Comment

เหอะๆ ทำไมเกิดอารมณ์จับ เต่ามาลากเฟอร์รารี่ ล่ะท่าน
                CPU รุ่นกลางๆตอนนี้ก็ไม่ถึง 5000 ทั้งนั้นนี่นา
                บอร์ดนี่เอาแบบปกติก็ 5000 มั้ง
                รวมซักหมื่นนึง พอๆกับ P5W DH Deluxe เลย

Comment

เจออย่างนี้ ผมรู้สึกหนาวนะครับ

Comment

555555555555555

Comment

ใส่ได้แน่นอนนับ.. อันนี้ยืนยัน

.. แต่พอเล่นไปสักพักก็จะเกิดความรู้สึกอันเดียวกะผมตอนใช้ซิสเต็มอันเก่าอยู่อ่ะัคั๊บ..

Comment

ซีพียูไม่ไหวแน่ๆคับ เจอ8800ลากสเปกเครื่องโดยรวมไปขนาดนั้น

Comment

ไปตันซีพียูกับแรม

Comment

อย่าว่าผมโง่เลยนะครับ

celeron 1.8 socket 775 มีด้วยหรือ

Comment

Originally posted by Microsoft View Post
                              กำ สเปคดี แต่ทามมัยใช้ Celeron ล่ะครับพี่ๆๆ

Comment

Working...
                              X