Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำซาวด์การ์ดไว้ดูหนังฟังเพลงทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำซาวด์การ์ดไว้ดูหนังฟังเพลงทีครับ

คืออยากได้ซาวด์การ์ดไว้ดูหนัง ฟังเพลงแต่ส่วนใหญ่ไว้ดูหนังอะครับงบไม่เกิน2500ไม่ทราบว่าตัวไหนน่าใช้ครับ สนใจตัวASUS Xonar DX 7.1ไม่ทราบใช้ได้ไหมครับหรืออย่างไงฃ่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณมากครับผม

ใช้อยู่ ก็คิดว่าokดีครับ

แต่ไม่รู้นะว่าเทียบกับ xtreme music / audigy2zs แล้วจะเป็นไงบ้าง เพราะไม่เคยใช้ครับ อิอิ

มิวสิค งบเกินกว่า2500บาท ส่วน2zsก็เห็นมีขายไม่แพง อยู่ที่ห้องhi-fiครับ

แต่dxที่ผมชอบคือมันมีให้ต่ออกfront panelของเคสเลยครับ มีประกัน และ มีฟังก์ชั่นสำหรับหูฟังด้วย(ใช้บ่อย

-ไม่รู้ว่า2zsมีหรือเปล่า-)

Comment

แล้วAudigy 2 zsกับASUS Xonar DXมีท่านใดพอทราบไหมครับว่าตัวไหนน่าสนใจกว่ากัน ขอบคุณมากครับผม

Comment

Working...
      X