Announcement

Collapse
No announcement yet.

3850 เล่น Medival 2 total war ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3850 เล่น Medival 2 total war ได้มั้ยครับ

ผมใช้ ATI3850 256MB อยากเล่นเกมนี้มาก ๆ ไม่รู็้้้้จะใหวป่าว เคยเล่น C&C Tiberium War เวลามันมาเยอะ ๆ อืดมากมาย >>> ขอตั้งอีกกระทู้นะครับ ตะกี้ผิดหมวด อิอิ
    Last edited by assassin; 9 Jan 2009, 00:32:20.

เกม Medival 2 total war เล่นอยู่อยู่แล้ว HD3850 ยังเล่นได้ทุกเกมครับ
    ส่วน C&C Tiberium War เวลามันมาเยอะ ๆ อืดมากมาย คิดว่าเป้นที่ RAM ระบบคุณน้อยมั้ง ตัวละครเยอะๆกินแรมมากนะครับ แรมอาจจะหมดเลยต้องไปใช้พื่นที่ใน HDD แทน มันเลยอื่ดมากๆ ถ้าอาการหนักหน่อยก็คงเด้งออกจากเกมไปเลยแหละ

Comment

Working...
    X