Announcement

Collapse
No announcement yet.

NB VAIO เสียค่าซ่อม 14K บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

dell d620 บอร์ด 6 พัน

Comment

Acer 8000 บอร์ดอ่ะ เพื่อนเพิ่งฝดดนไปหมาดๆ ตอนนี้โยนเครื่องทิ้งไปซะแล้ว ซ่อมมาอยู่ได้ 3 เดือนก็เน่า อ่ะนะ

Comment

เพราะเหตุนี้ถึงให้มีการ "ต่อประกัน" ยังไงล่ะครับ
        ผม HP ต่อประกันเพิ่ม 1 ปี ยังรอดูเชิงอยู่ว่าหมดปีนี้ จะต่ออีกดีหรือไม่ >_<

Comment

เอาประกันสามปีดีกว่าครับ ยังไงก็อุ่นใจกว่า

Comment

VAIO VGN-c23s เน่าแล้วครับ

อาการ

สีเพี้ยนๆ จอเต้นๆ กระพริบ
            แต่สามารถต่้อออกทาง VGA ได้ ภาพเนียน ปกติ

เล่นไปเล่นมาประมาณเดือนนึง งานเข้าเลยครับ
            เปิดเครื่องแล้วไม่ขึ้นอะไรเลย

ใครที่เคยพบปัญหานี้แนะนำหน่อยครับ ทำไงดี
            ซ่อมอย่างไร

ไปศูนย์มาแล้วครับ เค้าให้เปลี่ยนบอร์ดเลย
            ค่าใช้จ่ายรวม 18,000 ครับพี่น้อง

โอย...หน้าแทบคว่ำ

ช่วยแนะนำด้วยครับ

Comment

Working...
            X