Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าจะไม่ถามแล้ว แต่ ไปไม่ถูกจริงๆครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าจะไม่ถามแล้ว แต่ ไปไม่ถูกจริงๆครับ...

เกมส์ farcry1 นะครับ แหะๆ เก่าไปหน่อยนะ แต่เพิ่งไปซื้อมาเล่น

ฉากที่ระเบิดท้ายเรือในทะเล แล้วเราก็วิ่งมาทีหัวเรือครับ

แล้ว ฮอลิค๊อปเตอร์ก็มา ผมยิงกับ จรวจอันใหญ่ โดนตั้งหลายทีมันก็ยังไม่ร่วงครับ

จนเรือจมผมก็หนีไม่ได้แระ โดนยิงตาย

ไม่รู้จะทำไงแล้ว ใครพอจะจำได้ช่วยแนะนำทีครับ

ขอบคุณครับ

โหวววนานโคตร

เคยถามเหมือนกันตรงนี้เลย แต่ไม่มีใครตอบ (ไม่ได้ถามที่นี่นะ เหอๆๆ)

เด๋วถามเพื่อนก่อน

Comment

จำไม่ได้นะครับ แต่คุ้นอยู่เหมือนกัน.. นานมาก...

Comment

Originally posted by RBS_SYSTEM View Post
        โหวววนานโคตร

เคยถามเหมือนกันตรงนี้เลย แต่ไม่มีใครตอบ (ไม่ได้ถามที่นี่นะ เหอๆๆ)

เด๋วถามเพื่อนก่อน
        ขอบคุณครับ

Originally posted by Jose Hellboy View Post
        จำไม่ได้นะครับ แต่คุ้นอยู่เหมือนกัน.. นานมาก...
        ใช่ครับนานแล้ว แต่ฉากเหมือน crysis เด๊ะครับ สนุกดีเหมือนกัน

Comment

รุนหน่อยครับ

Comment

คำถามนี้โดนมากกก
            ฉากนั้นทำเอาผมเลิกเล่น
            เหอๆ
            ยิงมันไม่ร่วงเหมือนกันน
            รอผู้มาไขข้อข้องใจ
            ...
            หุหุ

Comment

คอยหลบ ๆ โผล่ ๆ ตรงเสาใหญ่นั่นแหละ ยิงให้มันควันขึ้น แล้วมันจะหนี ก็ผ่าน

Comment

Originally posted by kanllable View Post
                คำถามนี้โดนมากกก
                ฉากนั้นทำเอาผมเลิกเล่น
                เหอๆ
                ยิงมันไม่ร่วงเหมือนกันน
                รอผู้มาไขข้อข้องใจ
                ...
                หุหุ
                ก็ว่าจะเลิกเล่นอยู่ครับ ตายเปงสิบรอบ

Originally posted by manchester2548 View Post
                คอยหลบ ๆ โผล่ ๆ ตรงเสาใหญ่นั่นแหละ ยิงให้มันควันขึ้น แล้วมันจะหนี ก็ผ่าน
                โอ้ว ขอบคุณมากครับ แต่ผมยิงอัดไปประมาณ 4-5 ลูกเลยครับก็ยังไม่ไปไหน

เดี๋ยวไปลองใหม่ ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ถ้ามัวแต่หลบ เรือก็จม แลกกะมันก็ไม่ได้ มันยากตรงนี้แล

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                    ถ้ามัวแต่หลบ เรือก็จม แลกกะมันก็ไม่ได้ มันยากตรงนี้แล
                    แห่ๆๆ นึกภาพออกเลย ประมาณนั้นจริงๆ หลบเก่งๆ ยิงเน้นจังๆและไวๆ ก่อนเรือล่ม

แต่จำได้มันมีทริปอีกเด๋วนึกก่อง 55+

Comment

ยิงแล้วหลบ หลบแล้วยิง เดี๋ยวไอคาวบอย ก็หนีไปเอง

Comment

แถวๆ นั้นมันจะมีเกาะเล็กๆ อยู่ลองหาดู ผมสู้กับมันจนเรือล่ม ก็ยังไม่ชนะ เลยว่ายน้ำหนีไปเรื่อย จนเจอเกาะ แล้วก็ปักหลักสู้กับมันต่อจนชนะ

Comment

ครับๆขอบคุณครับ

Originally posted by RBS_SYSTEM View Post
                          แห่ๆๆ นึกภาพออกเลย ประมาณนั้นจริงๆ หลบเก่งๆ ยิงเน้นจังๆและไวๆ ก่อนเรือล่ม

แต่จำได้มันมีทริปอีกเด๋วนึกก่อง 55+
                          ครับผม จะรอนะครับ ถ้าคืนนี้ไม่ผ่าน ขอบคุณครับ

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
                          ยิงแล้วหลบ หลบแล้วยิง เดี๋ยวไอคาวบอย ก็หนีไปเอง
                          รับทราบครับขอบคุณครับ

Originally posted by Rtem View Post
                          แถวๆ นั้นมันจะมีเกาะเล็กๆ อยู่ลองหาดู ผมสู้กับมันจนเรือล่ม ก็ยังไม่ชนะ เลยว่ายน้ำหนีไปเรื่อย จนเจอเกาะ แล้วก็ปักหลักสู้กับมันต่อจนชนะ
                          ว่ายไปแระครับ มะรอดครับ มานยิงผมกระจาย หลบมะทัน

Comment

Originally posted by Rtem View Post
                            ตามทั่นนี้เลยครับ บนเกาะจะมีซากเรืออับปางอยู่ หลบยิงๆไปเรื่อยๆ
                            เพราะกว่ามันจะหนีได้ ผมนับแล้วต้องยิบ 10 กว่านัด ขอจังๆด้วยนะ
                            อ้อ กระสุนอยู่ที่ห้องบังคับเรือ ตุนไว้ก่อนว่ายขึ้นเกาะนะครับ เน้น ต้องแม่นๆนะ

Comment

เป็นอะไรที่อยากเล่นเหมือนกัน
                              แต่ไม่มีให้โหลด หุหุ
                              เล่นภาค 2 งงตึ้บ
                              นึกว่าเล่น GTA ภาคลุยป่า

Comment

Working...
                              X