Announcement

Collapse
No announcement yet.

Left4dead กระตุกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Left4dead กระตุกครับ

window xp 32bit service pack2

อยากรู้ว่า ถ้าลงservice pack3จะหายไหมครับ หรือว่า จะต้องไปโหลดpatchรึเปล่า

AMD 5200+
    Ram 4gb ไม่เต็ม
    spark9600GT OC version
    Last edited by seacow; 9 Jan 2009, 18:56:50.

เสป็คเครื่องใช้เสป็คไหนอะไรครับ
    - แก้ไขปัญหาเบื่อต้นก่อนอื่นเลยให้ไปปิด Option วีดีโอในตัวเกมส์ Disable ตรง Multicore Render นะครับจะช่วยลดการกระตุกได้เยอะ

Comment

ดัน

Comment

เรื่อง service pack ไม่จำเป็นมั้งครับ

สเปคก็ไหวนี่ คอมไม่สบายแน่ๆ

เกมอื่นเป็นไหมลองลง วินใหม่

ปล เล่นออนไลน์ หรือ ออฟไลท์ ละท่าน

Comment

สเปกก็ไม่น่าจะกระตุกนะของผมยังลื่นหัวแตกเลยเล่นออนไลน์ด้วย ลองปิด GPU Multicore Renderอย่างที่คุณ meen182บอก กับ Vsync ดูนะครับ

Comment

Working...
          X