Announcement

Collapse
No announcement yet.

คราวนี้เราถามมั่ง PSU พอดีไป ถามในทู้คนอื่นไม่มีใครตอบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คราวนี้เราถามมั่ง PSU พอดีไป ถามในทู้คนอื่นไม่มีใครตอบ

ว่า Tagan T600
    ใน U33, U37, U38
    มันต่างกันตรงไหนคะ

อย่างได้รายล่ะเอียดสุด ๆ แบบประสิทธิภาพ การจ่ายไฟ กี่แอม ไรแบบนี้น่ะคะ

เห็นว่า U33 กับ U38 นั้นเหมือนกันครับ
    เมืองนอกจะใช้รหัส U33 ส่วน ไทยใช้รหัส U38

ส่วน U37 เห็นว่าเป็นของใหม่หน่อยๆ ราคาค่อนข้างถูก
    แต่สู้ตัว U33 U38 ไม่ได้ เพราะ efficient แค่ประมาณ 70%

Comment

เอ๋ ถ้างั้นทำไม U33 แพงกว่า U38 คะ

Comment

เคยเห็นที่ท่าน matoom รับ U38 TG600 มาขาย
        บอกว่าเป็นรุ่นเดียวกับ U33 และก็เอา 80+ มาให้ดู (ในเว็บ 80plus.org ไม่มีทั้ง U37 แ ละ U38 )

ส่วน U37 อันนี้เป็น Link ครับ ลองเข้าไปดูครับ
        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=362643

Comment

ขอบคุณคะ เพราะเห้นราคามันต่างกันจริง

Comment

มันไม่เหมือนกันครับ

U33 เครื่องในเจ๋งกว่า สายยาวเป็นงูเก็งก็อง ถอดสายไม่ได้

U38 มันถอดสายได้

Comment

ไม่รู้เหมือนกันครับ ชอบ BZ หัวปักหัวปำ

Comment

โอ้ว ไม่อยากจะเชื่อว่า ในโลกของคอมนี้ ยังมีสิ่งที่เจ้ไม่รู้..........เข้ามาแซวเล่นอ่ะคับ อย่าโกรธนา

Comment

U37 เหมือนกับ U38 แต่ถอดสายไม่ได้

Comment

Originally posted by slate View Post
                    โอ้ว ไม่อยากจะเชื่อว่า ในโลกของคอมนี้ ยังมีสิ่งที่เจ้ไม่รู้..........เข้ามาแซวเล่นอ่ะคับ อย่าโกรธนา
                    เปล่าหรอก แค่สงสัย ว่าตัวอื่น มันถูกกว่าน่ะ

ปล. แหมใช้เมมอื่นด้วยก้ม่ะบอก อิอิ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                      เปล่าหรอก แค่สงสัย ว่าตัวอื่น มันถูกกว่าน่ะ

ปล. แหมใช้เมมอื่นด้วยก้ม่ะบอก อิอิ
                      เอ๊ะๆ ผมมีเมมเดียวนี่นา กี่เวปๆผมก็ใช้ชื่อ user นี้ตลอด งงเลยอ่ะมุขเจ้

Comment

Originally posted by slate View Post
                        เอ๊ะๆ ผมมีเมมเดียวนี่นา กี่เวปๆผมก็ใช้ชื่อ user นี้ตลอด งงเลยอ่ะมุขเจ้
                        อ่ะจ้า อิอิ รู้เรื่อง ตามนั้นละกัน

Comment

ดูเฉยๆ

Comment

Working...
                          X