Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้การ์ดจอ ดูหนัง เยอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้การ์ดจอ ดูหนัง เยอะครับ

ไม่ได้เล่นเกมส์เลยครับ เน้นดูหนัง เน้นทำงาน มากกว่า
    แหะๆ การ์ดรุ่นเล็กๆ กลางๆ ก็ได้ครับ ตอนแรกกว่าจะ เอา x1950gt แต่กินไฟเยอะ ก็เลยคิดหนัก
    ท่านไหนพอจะแนะนำได้บ้างหรือเปล่าครับ อยากทราบความเห็นอ่ะ

Powercolor 1950Pro เรยครับแนะนำ Rander Miyabi ได้คมชัดมาก 55+

Comment

555 ชัดไงมันก็ censer ตรงนั้นนะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ

Comment

เป็นผม ผมเลือกออนบอร์ดนะ

Comment

ซื้อ DVD บ้าน PHILLIP SOKEN 1800 บาท ภาพดีกว่า 8800GTX/1950XTX อีก ถ้าดูหนังมากๆ

Comment

อย่างท่านวิกรว่าก็ถูก - -

Comment

ผมว่าถ้าดูหนังอะไรก็ได้ครับ

Comment

ไม่เล่นเกมส์ ทำงาน X300 ครับ คุ้มที่สุดแล้ว

Comment

ขอบคุณครับ ไว้คิดๆก่อน อิอิ

Comment

อ่านะ ถ้าดูหนังเฉยๆไม่เล่นเกม VGA ไม่ต้องแรงมากหรอก

Comment

ออนบอดก็ยังไหว - -"

Comment

Working...
                      X