Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ และยี่ห้อของ wireless usb ให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ และยี่ห้อของ wireless usb ให้หน่อยคับ

คืออยู่ในหอ แล้วในหอปล่อย สัญญาณ wireless พี่ๆช่วยแนะนำ ยี่ห้อและราคาให้หน่อยคับ

ตอนนี้ผมจะเอามาต่อกับ PC คับ

PCI WIRELESS

ของยี่ห้ออะไรก็ได้ครับ ถ้าราคาเท่ากัน ตัวไหนให้ เสา โตกว่า ยาวกว่า (db) สูงกว่า ก็เอาตัวนั้น

บางรุ่นมีเสาเดียว บางรุ่นมีสองเสา หรือสามเสา ราคาก็จะแพงขึ้น ขึ้นอยู่กับการใช้งานและสิ่งกีดขวางในการรับสัญญาณ

อย่าเลือกยี่ห้อมากนัก บางคนว่ายี่ห้อนั้นไม่ดี ทั้งที่ใช้แค่ตัวเดียว

ถ้าบริษัทคิดว่าของเค้าไม่ดี เค้าคงไม่ทำออกมาขายหรอกครับ ถึงขายไปก็แพ้คู่แข่ง

Comment

Working...
    X