Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cpu AMD K6II 450 MHz. ของแอนลาโลกไปแล้วด้วยอาการสงบค่ะ....เศร้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cpu AMD K6II 450 MHz. ของแอนลาโลกไปแล้วด้วยอาการสงบค่ะ....เศร้า

คือเมื่อคืนเปิดเครื่องกำลังจะพิมพ์งานดู อยู่มันก้อดับไปเลย
    เปิดใหม่ก้อไม่ติด เอาไงดีคะ??? โทรบอกพี่ชายมารับไป
    รักษา พี่โทรมาตอนเช้า "แอนมันสิ้นใจแล้วล่ะครับ"
    เศร้าเลย.....เรา

ถ้าเช็คแล้ว CPU มันเสียจริง ผมมีตัว หนึ่ง ให้ ฟรี K6II 450 นี้แหละ ขา งอนิดหน่อยครับ จะขายก็ไม่มีคนซื้อ จะเอาก็บอกแล้วกัน ให้ฟรี

ให้จริงๆนะ ไม่ได้พูดมั่วๆ แต่ เก็บเงินค่าส่งปลายทางนะ

Comment

k6 เรยเหรอ ... อูย

Comment

ของมัน เก่า แล้วเนอะ เสียๆๆไปช่าง มันเถอะ

ว่าแต่ น้อง แอน เรียน พยาบาล เป่า เห็น เสื้อ สีส้ม
        (ว่าแต่ น้องแอน นี้ แฟนพันธ์ แท้ amd เหมือนกันนะ )
        ผม ใช้ เคย ซื้อ cpu amd 3 ตัว (ใช้ จริง อยู่ 2) duron 750 and xp1800+(pc)
        ใช้ cpu intel 2ตัว ( ใช้ จริงอยู่ 2)cel m 1.3 and centrino duo 2300(note book)

ทุกตัวดีหมดไม่ ว่าจะ intel or amd

Comment

Originally posted by best0032001 View Post
          ของมัน เก่า แล้วเนอะ เสียๆๆไปช่าง มันเถอะ

ว่าแต่ น้อง แอน เรียน พยาบาล เป่า เห็น เสื้อ สีส้ม
          (ว่าแต่ น้องแอน นี้ แฟนพันธ์ แท้ amd เหมือนกันนะ )
          ผม ใช้ เคย ซื้อ cpu amd 3 ตัว (ใช้ จริง อยู่ 2) duron 750 and xp1800+(pc)
          ใช้ cpu intel 2ตัว ( ใช้ จริงอยู่ 2)cel m 1.3 and centrino duo 2300(note book)

ทุกตัวดีหมดไม่ ว่าจะ intel or amd
          ไม่ใช้ว่าเป็นแฟน AMD หรอกค่ะ แค่ลักษณะการใช้งานเหมาะกับ
          แอนมากกว่า intel เพราะไม่ได้เอาไป Encode File อะไรมากมาย
          คือซื้อมา ทำงาน อินเตอร์เน็ต และเล่นเกมส์มากกว่า
          Amd ก้อรองรับได้อยู่แล้วค่ะ ราคาก้อถูก.....แบบนี้แอนชอบค่ะ

Comment

อื้ม.... AMD คุรค่าที่คุณคู่ควร (อิอิ)

Comment

คนเจียงใหม่เหมือนก๊ะเจ้า

Comment

ตกลงจะเอาใหมครับ

นานๆจะรู้สึกว่า ซากเทคโนโลยี จะมีคุณค่าสักที่

Comment

ขอซากCPUได้ป่าวอะ

Comment

มันคงละสังขารไปแล้วแน่ๆ เลย K6 เนี่ย - - จำได้ว่าตั้งแต่ ม.ต้น

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                      ตกลงจะเอาใหมครับ

นานๆจะรู้สึกว่า ซากเทคโนโลยี จะมีคุณค่าสักที่
                      ----------------------------
                      ถามน้องเขาซะตรงเชียว ตัวเองก็...หุ...หุ

Comment

Originally posted by guru View Post
                        ----------------------------
                        ถามน้องเขาซะตรงเชียว ตัวเองก็...หุ...หุ
                        ประมาณว่า วันนั้นถือติดมือไปถามราคา จะขาย ร้อย 2ร้อยก็เอาแล้วนึกในใจ มันบอกว่ารุ่นนี้ไม่มีไครซื้อแล้วน้อง จะเอาก็ 20 บาท ขายใหมละ

ฉุนเลยว่ะ ค่ารถไปหามันยังมากกว่า
                        เลยจะให้ฟรีเลยครับ

Comment

เง้อ CPU 20 บาท ผมบริจาคโรงเรียนหรือ ฯลฯ ดีกว่าครับ (ขายเตี่ยแกดิ 20 บาท เหอๆ)

Comment

ที่บ้านก็มีอยู่ตัวนึงครับ ตอนนี้เก็บเข้าห้องเก็บของไปแล้ว

Comment

อย่าไปดูถูกมันเลยครับ อย่างน้อยเมื่ออดีตมันก้อมีครั้งนึงที่เคย แรงมาก่อน (อาจจะนึกนานหน่อย เหอๆ ๆๆ)

Comment

Working...
                              X