Announcement

Collapse
No announcement yet.

connect wireless ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• connect wireless ไม่ได้ครับ

เอาโน๊ตบุกจากไทยมาต่างประเทศครับ เป็น win xp มันหาสันญาณเจอconnect แล้วแต่เล่นไม่ได้ตรงช่อง status มันขึ้นว่า acquiring network address ส่วนตรง ช่อง address type มันขึ้นว่า invalid ip address ส่วน ip address มันเปน 0.0.0.0.0 หมดเลย ควรทำไงครับ ขอบคุณครับ

ตัวกระจายกับตัวรับความถี่เหมือนกันป่าว เหมือนเคยอ่านหนังสือเจอนะ ไม่แน่ใจ แต่ดันให้

Comment

น่าจะเหมือนนะครับเพราะเครื่องผมก็เล่นได้ แต่เครื่องนี้เป็นของแฟนครับ

Comment

Originally posted by icezade View Post
        น่าจะเหมือนนะครับเพราะเครื่องผมก็เล่นได้ แต่เครื่องนี้เป็นของแฟนครับ
        ไม่รู้อ่ะ ช่วยดันล่ะกัน

Comment

Working...
        X