Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GS SLI VS 9800GT ถามผู้รู้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800GS SLI VS 9800GT ถามผู้รู้หน่อยครับ

อยากทราบว่า 8800GS SLI ความแรง จะสู้ 9800 GT เพียวๆ ได้ไหมอ่ะครับ

ถ้ามีผลเทส ผใขอลิ้งด้วยนะครับ ผมก็กำลังหาอยู่แต่ไม่เจอซักที ขอบพระคุณล่วงหน้าอย่างสูง

wม่แน่ใจ แต่น่าจะไหวนะ
    แต่ก็ต้องดูที่เกมด้วยว่า Support Multi GPU หรือไม่ครับ

Comment

8800GS = 9600GSO = 8800GTS 320MB (G80)

http://www.tomshardware.com/reviews/...n,2007-11.html

ดูๆ แล้ว จะสู้ GF8800GT/GF9800GT ตัวเดียวไม่ได้ (ความคุ้มค่า / ความแรงที่ได้มา)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        8800GS = 9600GSO = 8800GTS 320MB (G80)

http://www.tomshardware.com/reviews/...n,2007-11.html

ดูๆ แล้ว จะสู้ GF8800GT/GF9800GT ตัวเดียวไม่ได้ (ความคุ้มค่า / ความแรงที่ได้มา)
        ถ้าวัดต้องดูชิบด้วยไหมท่าน ที่จะเอามา SLI มันเป็น G92 อ่ะครับ ขอบคุณสำหรับ ลิ้งครับ

Comment

จัดไปอย่าให้เสีย...

สองย่อมดีกว่า 1

ดูหยั่งแฟนดิ มีหนึ่งจาสู้มีกิ๊กสองได้เหรอ 5555+

Comment

ตัวเดียวคุ้มหลาย หลายตัวกินไฟจ้า...แลกกับ FPS ที่ปูดขึ้นมาหน่อยหนึ่ง ไม่คุ้มอย่างแรง

Comment

Originally posted by YaEvolution View Post
              จัดไปอย่าให้เสีย...

สองย่อมดีกว่า 1

ดูหยั่งแฟนดิ มีหนึ่งจาสู้มีกิ๊กสองได้เหรอ 5555+
              มีแฟนไม่สวย 2 คน
              สู้มีแฟนสวยๆ ยาดฟ้ามาดิน 1 คนมิได้ นะ จ๊ะ

เห็นภาพอะปาว นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                มีแฟนไม่สวย 2 คน
                สู้มีแฟนสวยๆ ยาดฟ้ามาดิน 1 คนมิได้ นะ จ๊ะ

เห็นภาพอะปาว นะ

ง่ะ เอาเป็นว่า มีแฟน พอไปวัดไปวาได้ 2 คน กับแฟนสวยๆ 1 คนดีกว่าไหมท่าน T_T

Comment

รองดิ กล้าวัดป่าวล่ะ แรงไม่แรงแล้วแต่ความพอใจ นาย เป็นผมต่อไก้ผมก็ทำ อิอิ ยังไง2 ดีก่า

Comment

Working...
                  X