Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้โน๊ตบุ๊ค ของ Dell ระหว่าง Dell Inspiron 1421 กับ Dell Studio 1535 (A)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้โน๊ตบุ๊ค ของ Dell ระหว่าง Dell Inspiron 1421 กับ Dell Studio 1535 (A)

อยากได้โน๊ตบุ๊ค ของ Dell ครับ อยากให้ผู้รู้มาช่วยเลือกหน่อยครับ พอดีที่บ้านมั่นใจในชื่อ Dell
    ******อยากได้สำหรับทำพวกงาน กราฟฟิค มีตัวเลือกในใจอยู่ 2 รุ่นครับ คือ

1. Dell Inspiron 1421
    2. Dell Studio 1535 (A)

2 รุ่นนี้มีข้อดีข้อเสียอย่างไงช่วยแนะนำหน่อยครับ หรือ
    ******ถ้าใครมีตัวเลือกที่ดีนอกเหนือจากนี้ช่วยแนะนำทีนะครับ
    งบก็ประมาณ 35000 + - นิดหน่อยไม่มีปัญหา

ขอบคุณพี่ๆๆมากนะครับ

ต่างกันแค่การ์ดจอกับขนาดจอนี่ครับ ซึ่งการ์ดจอแรงไม่ต่างกันมากนัก

แล้วแต่ชอบเลยครับ น้ำหนักต่างกันพอควรเลย14นิ้วกับ15นิ้ว

โดยส่วนตัวงานประกอบผมชอบ Dell Studio 1535 มากกว่า^^

Comment

ตอนนี้ DELL เปิด DELL shop ที่ pantip แล้วนะครับ
      ข้าง ๆ ร้าน JIB อะ

Comment

Originally posted by funnal View Post
        ตอนนี้ DELL เปิด DELL shop ที่ pantip แล้วนะครับ
        ข้าง ๆ ร้าน JIB อะ
        Dell Shop by J.I.B.

Comment

Originally posted by Sumomo View Post
          ต่างกันแค่การ์ดจอกับขนาดจอนี่ครับ ซึ่งการ์ดจอแรงไม่ต่างกันมากนัก

แล้วแต่ชอบเลยครับ น้ำหนักต่างกันพอควรเลย14นิ้วกับ15นิ้ว

โดยส่วนตัวงานประกอบผมชอบ Dell Studio 1535 มากกว่า^^
          เห็นด้วย

Comment

ขอบคุณมากครับที่ให้คำแนะนำ ตอนนี้ผมคงตัดสินใจได้และ Dell Studio 1535

Comment

Originally posted by ez2q2031 View Post
              Dell Shop by J.I.B.
              แล้ว Dell Shop ที่ว่าอยู่ตรงไหนครับ

Comment

Originally posted by gskykids View Post
                แล้ว Dell Shop ที่ว่าอยู่ตรงไหนครับ
                ก็ข้าง ๆ ร้าน JIB แหละครับ

Comment

ตัดสินใจได้แล้วลองดูราคากับทางผมได้นะครับ

Comment

0897787090 เอ็กซ์ครับ

Comment

Working...
                    X