Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Brand DTECH หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Brand DTECH หน่อย

พอดีผมซื้อ accessory เล็กๆน้อยๆ แบรนด์ DTECH (พูดถึงสินค้าโดยรวมทั่วๆไปนะคับ)
    อยากทราบว่า มัน
    1.ดีมาก (ข้อนี้คงไม่มีใครตอบ)
    2.ดี (กว่าไม่มี)
    3.พอใช้
    4.แย่มาก
    ซื้อมาใช้กับเครื่องเล็ก
    เคยมีใครใช้แล้วปัญหามันเยอะไหม

ไม่มีนะคับ

ผมซื้อpowerมาลองใช้ดูก้อดีนะไม่เกเรเลย

Comment

แหะๆ ผมซื้อ ตัว internal card reader มา กะ box hdd usb มาน่ะคับ
      เอามาใช้ ดู ไม่รู้โปรดักส์ เค้า ขี้เหร่มากไม้ เครื่องโหลดบิด

Comment

เวปมันเป็นไรนะ กดทีไรเบิลทุกที

Comment

ก็พอใช้ได้นะครับผมว่า แต่ไม่ถึงกับดี

Comment

อ้อ นาสาร เลย สวนตูน ไปใช่ปะเฮีย ก่อนหน้านี้ขับรถ ตรงแยก ม.ทักษิน
            มีป้าย
            จะนะ....
            นาสาร....
            ใช่ปะ ไปอยู่ สงขลามา 7 วัน เปรมเลย (ไม่สบาย)

Comment

เบาๆๆ ก้อโอเคๆๆๆๆๆ

Comment

คุณภาพก้อโอเคนะคับ
                ที่ร้านขายPSUแบรนนี่อยู่

Comment

เคยเห็น ราคาถูกดีค่ะ
                  Dtech 450W 400บาท คงใช้ได้กับเครื่องบ้านๆ แรงๆคงไม่ไหวนะ

Comment

Originally posted by Vargarv View Post
                    อ้อ นาสาร เลย สวนตูน ไปใช่ปะเฮีย ก่อนหน้านี้ขับรถ ตรงแยก ม.ทักษิน
                    มีป้าย
                    จะนะ....
                    นาสาร....
                    ใช่ปะ ไปอยู่ สงขลามา 7 วัน เปรมเลย (ไม่สบาย)
                    นาสาร สุราษ ครับผม

Comment

อ่าว สงสัยมองป้ายผิดสลับกับแถวเกาะยอ แหงเลยแฮะ งง

Comment

ผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ สงสัยตำบลนาสารมีหลายที่

Comment

เคยใช้ PSU ตัวมันบอกจ่ายเต็ม ก็ ใช้ไป 1 ปีครึ่งก็ไม่เป็นไรน่ะครับ

Comment

Dtech เหมาะกับระดับรากหญ้า - กลางลงมา
                            อย่าไปหวังอะไรมากครับ
                            เอามาใช้งานให้เหมาะสมและคุ้มค่า(กับราคา)ก็พอครับ

Comment

แบรนด์นี้ก็ดีนะ ราคาถูกดี แต่คุณภาพก็ตามราคา

Comment

Working...
                              X