Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนทีครับ ra3 แลนกันไม่ได้ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนทีครับ ra3 แลนกันไม่ได้ ครับ

คือ ผม ลองใช้โปรแกรท hamashi ดู แล้ว เหน กัน 2 เครือ่ง ครับ

แต่ พอ คลิกแลน มันกลับ บอก ว่า cdkey ซ้ำ กัน -*- (คือต้องเปลี่ยน ไช่ม่ะ แล้ว หาได้ จากไหน เปลี่ยน ตรงไหน ครับ)

อือ คือ ว่า อยากให้แลน กันได้ เท่านั้น ครับ

ไม่ทราบ มีครัยทำได้ มั่ง ครับ บอก ผม ที

ขอบคุณมาก ครับ ที่เข้ามา ดู กัน

ใช้แผ่นเดียว คีย์ตัวเดียวกัน
    ก็คงต้องหาคีย์ใหม่ล่ะครับ
    cd-key เปลี่ยนตอนที่ติดตั้งเกมใหม่ละมั้งครับ

Comment

ไฟ มัน แตก อินสตอ เอง อะ ครับ มัน ตั้ง มาให้ แล้ว

Comment

อ่าว กำ... งั้นต้องรอท่านอื่นที่รู้มาบอกแล้วล่ะครับ --"

Comment

ดัน อยาก แลน เหมือนกัน

Comment

GARENAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

see more

http://www.garena.com/forum/forumdisplay.php?fid=682

Comment

Working...
            X