Announcement

Collapse
No announcement yet.

framwork

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• framwork

คือผมไม่มี framwork ครับ ต้องทำไงครับ

Originally posted by eee View Post
    คือผมไม่มี framwork ครับ ต้องทำไงครับ
    ทำไมไม่ใช่ google ละท่านเน็ตก็มี
    (อะ ด้านล่างนะโหลดเอา)

http://www.microsoft.com/downloads/d...7-034D1E7CF3A3

Comment

มันไม่ใช่แบบนั้นครับ

คือผมใช้โปรแกรม DXT(ด้านบน) เพื่อเพิ่มความลื่นในเวลาเล่นเกมส์ โปรแกรมนี้ต้องมี framwork 2.0 ขึ้นไป แต่ผมเริ่มใช้งานมันก็เป็น ดังภาพด้านล่างครับ

ไปถามเขามา เขาบอกว่าคอมผมไม่มี framwork 2.0 ครับ ผมก็งงว่าทำไมไม่มี ผมเข้าไปที่add remove program ก็ยังเห็น framwork 2.0 อยู่เลยครับ ผมเลยงงว่า ผมมี framwork 2.0 อยู่ในเครื่องหรือเปล่าครับ แล้วผมควรทำไงดีครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

Comment

ลอง remove แล้วลงใหม่ดูสิครับ ไม่ก็ลง 3.0 ไปเลย
        http://www.microsoft.com/downloads/d...displaylang=en

อีกอย่างครับ ลอง unzip ตัวโปรแกรมรึยังครับ?

Comment

2.0 มันมาได้ไง คือ ผมremove framwork 2.0 ออกไปก่อนแล้วนะครับ หลังจากนั้นผมก็ดาวน์โหลด
          framwork 3.0 มา แล้วผมก็ Install หลังจากInstall เสร็จ ผมก็เข้าไปดูที่ add remove program แต่ framwork 2.0 มันยังไม่ออกครับ และก็มี 3.0 อยู่ด้วยกัน จากนั้นผมก็ลอง remove 2.0 ออก แต่..มันไม่ออกครับผมควรทำไงดีครับ

Comment

รู้สึกว่าคอมมันจะเริ่มรวนแล้วคับ สงสัยคงลง framwork ทับกัน ทำไงดีอะ

Comment

คุณเข้าใจผิดแล้วครับ ภาพนี้ไม่ได้หมายความว่าไม่มี framwork แต่คุณตั้งค่าคัว
              DXT ผิดพลาดหรือข้ามขั้นตอน ต่างหาก

ปัญหาแบบนี้ผมเจอประประจำครับ เวลาผมเปิดบอทเกม แล้วตั้งค่าผิดขั้นตอน

แค่กด Continue แล้วไปจัดการกับตัว DXT ใหม่ ก็น่าจะจบแล้ว

Last edited by BoM; 23 Feb 2007, 21:34:44.

Comment

นี่ครับ ตัวอย่าง ทำให้ดู สดๆเลย

Comment

คุณbomเก่งจังเลยครับ มี MSN ปะคับ

Comment

คุณบอมครับ ยังไงก็รบกวนขอ MSN หน่อยนะครับ เพราะผมมีปัญหาหลายอย่างเกี่ยวกับ DXT ครับ ที่คุณอธิบายมา มันไม่ตรงกับของผมครับ wanted4613416@hotmail.com MSNผม

Comment

ง่ะ ผมไม่รู้เรื่องโปรแกรม DXT น่ะครับ คือผมแค่คิดว่ามันคงจะเกิอปัญหาคล้ายๆกับบอทผม
                      เพราะบอทที่ผมใช้ มันก็ใช้ .NET Framework 2.0 แต่การ config ตัวโปรแกรมนั้นต้องถามผู้รู้
                      นะครับ ส่วนผม ดำสนิท

Comment

ไม่เป็นไรครับ คุณ Bom ผมใช้โปรแกรมนี้ได้แล้วล่ะ อยากทราบว่าคุณใช้โปรแกรมนี้เพื่ออะไรครับ ผมใช้เพื่อเพิ่ม เฟรมเรท ทำให้เวลาเล่นมันจะลื่นขึ้น แต่ไม่เห็นดีขึ้นเลย ไปถามคนที่เขารู้ เขาบอกว่า ต้อง vga 9800 ขึ้นไปถึงจะได้ผล

Comment

เหอๆ บอท เอาไว้เล่นเกมแทนเราเวลาเราเมื่อยหรือง่วงนอน

Comment

Working...
                          X