Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบ_ถาม_ไฟ_4 Pin Atx_ที่ต่อใกล้ Cpu อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบ_ถาม_ไฟ_4 Pin Atx_ที่ต่อใกล้ Cpu อะครับ

บอร์ด P5q มันจะมีให้ต่อ 4pin ใช่ไหม แต่ตรงที่ต่อข้างๆๆมันมีดำๆปิดไว้

เหมือนต่อ เป็น 8 พินได้ เห็น PSU Icute มันมีสาย 8/4 pin atx

แสดงว่าแกะดำๆออก ใส่เป็น 8pin ได้ใช่ไหม

Originally posted by BoSsZz View Post
    บอร์ด P5q มันจะมีให้ต่อ 4pin ใช่ไหม แต่ตรงที่ต่อข้างๆๆมันมีดำๆปิดไว้

เหมือนต่อ เป็น 8 พินได้ เห็น PSU Icute มันมีสาย 8/4 pin atx

แสดงว่าแกะดำๆออก ใส่เป็น 8pin ได้ใช่ไหม
    คะ

Comment

ขอบคุนครับ

ก็คิดว่ามันปิดดำๆๆไว้ทำไม =_=

Comment

ตามเจ้เลยครับ รับรองหมาไม่กัด

Comment

อยากได้ 4pinยาวๆๆๆๆๆๆ TAGAN u38 มันยาวไม่พอ ใครมีสายต่อเพิ่มความยาวววววววบ้างงง
          (หรือหาได้จากไหน)PMบอกหน่อย

Comment

Working...
          X