Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้เชี่ยวชาญแนะ ATI4870หน่อย งับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้เชี่ยวชาญแนะ ATI4870หน่อย งับ

ผม อยากทราบว่า Ati4870 512k กับAti4870 1G
    ความแรงมันต่างกันมากน้อยเพียงใด เพื่อการ ตัดสินจัยเลือกชื้อ ขอบคุณมากๆ

เอาตัว 1 G ไปเลย ราคาต่างกันนิดเดียว....ตัวใหนหว่า

Comment

ถ้าจอไม่เกิน 19-22" เอาแค่ 512MB พอครับ

1GB นี่เหมาะแก่การปรับที่ 1920x ขึ้นไปนะ ถึงจะเห็นผล มันช่วยเรื่อง fps ที่ความละเอียดสูงๆ

Comment

Originally posted by Kamiyu View Post
        ถ้าจอไม่เกิน 19-22" เอาแค่ 512MB พอครับ

1GB นี่เหมาะแก่การปรับที่ 1920x ขึ้นไปนะ ถึงจะเห็นผล มันช่วยเรื่อง fps ที่ความละเอียดสูงๆ
        ตามนี้เลยครับ ได้ประหยัดตังด้วย

อันที่จริง อยากทราบราคาที่ท่านหาซื้อได้ด้วยนะครับ

เพราะถ้าหากราคามัน ไม่ต่างกันมาก มันก็น่าจะเอาตัว 1G เหมือนกันนะ

Comment

Working...
        X