Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus HD 3870 ราคาประมาณ 3,000 จริงเหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus HD 3870 ราคาประมาณ 3,000 จริงเหรอ

เห็นเขาบอกมาว่า 3870 ของ Asus เหลือแค่ 3,000 +- จริงหรือครับ

ถ้าจริงหาซื้อที่ไหนได้มั่งครับ แนะนำหน่อย

ป้านนี้หมดไปแล้วมั้งครับ

2950 ASUS 3870 DDR3 MAGIC ลดมานานมากแล้วครับ

Comment

เห็น jedi หน้าเวปขาย GIGABYTE 3870 2990 บาท ประกัน 3 ปี Synnex ไม่รุ้ตัว ddr3 หรือ ddr4

Comment

แถวบ้านผมยังขายเท่าราคาที่รับมา 8350 บาทอยู่ครับ ผมเห็นแล้วอยากหัวเรอะเป็นภาษาโปรตุเกส

Comment

Originally posted by Deenkung View Post
          แถวบ้านผมยังขายเท่าราคาที่รับมา 8350 บาทอยู่ครับ ผมเห็นแล้วอยากหัวเรอะเป็นภาษาโปรตุเกส
          หัวเรอะยังไงให้ผมฟังหน่อยดิ

Comment

จริง แต่หมดแล้ว ไม่รู้มีลอตใหม่อ๊ะป่าว

Comment

โทรเช็คดูที่ร้าน Jedi นะ

Comment

เทียบกับ ddr4 ddr3 ไหน แรงกว่ากัน และ เทียบกับ 4670 9600gt ไหน คุ้มสุดๆๆ บอกหน่อย

Comment

คุ้ม ก็ต้อง 3870 ที่ราคา 3000 ครับแรงกว่า 4670 พอควรเลย
                  ส่วน DD3 กับ DDR4 เล่นเกมไม่แตกต่างกันครับ DDR3 ลากไปไกลกว่าด้วยซ้ำ

Comment

จริงแต่ หมดไปนานแล้วครับ ผมไปเดินหาที่พันทิพซะขาลาก ไม่มีซักร้าน

Comment

ที่ไหนมีขายมือ 1 บ้างอะครับ ที่ D.com ไม่รุ้จะขายไห้ไม

Comment

มือหนึ่งเห็นพอมีครับแต่ราคาประมาณ 4000-5000กว่า ครับเห็นของ MSI กับ HIS เป็น DDR 4 ครับ

Comment

Working...
                        X