Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมผมมันเป็นไรครับดูให้ทีครับ คอมจะตายแล้ววว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมผมมันเป็นไรครับดูให้ทีครับ คอมจะตายแล้ววว

กดโค้ด (ปิด)เสร็จคอมค้าง บวก ดับไปเลย

เปนอาราย

Comment

เข้าเซฟโหมด แบคอัพงาน ลิง วินโดวไหม่เลยครับ
      555+

Comment

ลงทับเลยครับ หาย ทำมาแล้ว 4 เครื่อง อาการนี้เลย Boot แผ่นแล้วเลือก Install Window แล้ว กด R เพื่อซ่อมนะ

Comment

เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
          ไม่นะไม่อยากลงวิโดใหม่ เหอะงั้นถือโฮกาศลงวิโด7 เลยได้มั้ย
          KIS2009 DAEMON ใช้ได้มั้ยครับ แล้วใช้โปรแกรมอะไรแทนได้ครับ
          แล้วอาการของข้่างบนนั้นเป็นอะไรหรอครับ แล้วถ้าฟอแมตแค่ได C หลักได้มั้ยครับแล้วเก็บไว้อื่นไว้

Last edited by VesPer-KiD; 13 Jan 2009, 09:44:56.

Comment

เก็บงานไว้ได้ร์อื่นคับ ฟอร์แมตแค่ไดร์C

Comment

Originally posted by coffeePRO View Post
              เก็บงานไว้ได้ร์อื่นคับ ฟอร์แมตแค่ไดร์C
              ฟอแมตไม่เป็นครับเหอะๆ สอน ทีครับสั้นๆง่ายๆ

Comment

Working...
              X