Announcement

Collapse
No announcement yet.

-+-+-+-ถามเรื่อง spec อีกครั้ง-+-+-+-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -+-+-+-ถามเรื่อง spec อีกครั้ง-+-+-+-

AMD X2 6000+ 3.1GHz

Mainbroad<<<<<<<<<<<<<<<ตัวไหนดี ที่คิดไว้จะใช้ Abit AX78 ? ? ? ?

Ram<<<<<<<<<<<<<<<<<<<G.SKILL รุ่นไหนดีครับ ที่คิดไว้จะใช้ 2NQ ? ? ? ?

WD 320Gb 1 ลูก

XFX 9800 GTX+

PSU TAGAN BZ 500W<<<<<<<หม้อแปลงนี้ 500W พอไหม ? ? ? ?

CM 690

ช่วยตอบทีคร้าบ

ram Geil Ultra cl4
    Psu icute 650 Pro คุ้มกว่า ราคาก็พอๆกัน

Comment

ขอบคุณครับ ขออีกหลายๆcomment

Comment

เมนบอร์ดยี่ห้อ Abit ปิดตัวไปเมื่อสิ้นปีที่ผ่านมา
        แต่เว็บของ saveway ที่นำเข้า ยังคงรับประกันอยู่ 3 ปี
        แต่อาจจะหาเครมลำบากนะครับ

ไม่ได้อคติกับยี่ห้อนี้นะ แค่ลองคิดดูเท่านั้น ยี่ห้อนี้ดีมากๆเลยครับ

Comment

ถ้างั้นใช้บอร์ดตัวไหนดี Asus ดีไหม รุ่นไหนดี

Comment

ของ Asus ก็จัดไป m3n78 ลากไกลๆ บอร์ดเมพ

Comment

Working...
            X