Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองแล้วVista 64 Bit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองแล้วVista 64 Bit

ลองลงดู โดยใช้การบูทจากแผ่น เนื่องจากมันไม่รันในXP32Bit ลงได้ง่ายกว่าXP ไม่พบปัญหาอะไร.

นอกจากง่ายกว่าแล้วยังลงได้เร็วกว่า XP ด้วยครับ แต่ผมลงบน IDE เคยลงบน SATA ปรากฏว่าไม่เห็น SATA พอเอาไปให้ DCom เช็ตปรากฏ HDD พังยังไม่ได้ของเลย ท่านใดที่ติดปัญหาเรื่องแรมไม่ถึง 4 GB มาลง 64 bit เลยครับ

Comment

ขอถามหน่อยครับ ใช้ time stopper ป่าวครับ แล้วมีปัญหากับไอ้ตัว activate มั๊ย
      ผมก็ว่าจะลงใช้บ้าง แต่อยากมั่นใจว่าใช้ได้ยาวๆนิดนึง ขี้เกียจลงใหม่อะ

Comment

Originally posted by HuD_BaH View Post
        นอกจากง่ายกว่าแล้วยังลงได้เร็วกว่า XP ด้วยครับ แต่ผมลงบน IDE เคยลงบน SATA ปรากฏว่าไม่เห็น SATA พอเอาไปให้ DCom เช็ตปรากฏ HDD พังยังไม่ได้ของเลย ท่านใดที่ติดปัญหาเรื่องแรมไม่ถึง 4 GB มาลง 64 bit เลยครับ
        แรม 4 กิ๊ก

Comment

ถ้าไม่ซื้อแบบลิขสิทธิ์ต้องใช้ time stopper แน่นอน เพราะให้ใช้ได้เพียง30วันเท่านั้น.

Comment

ใช้คับผมโดนนับวัน ใช้ตัว หยุดเวลาไงเหรอคับ
            32 บิด แรม 512 เองลงได้ไม่เหนต้องเยอะเวอร์อ่า

Comment

อยากรู้จริงเรอหยุดเวลามันไง ฮา ฮา จ่าย 500 บาทไทยเดี่ยวสอน ให้ 086-5236141 เอ คับ

Comment

แพงไปป่าวขอฟรีได้ไหม

Comment

เงินอีกละ ใจหน่อยท่าน

Comment

อิอิ มันทำไม่ยากหลอกครับลองศึกษาดูครับ

Comment

ผมก็ใช้64bitเหมือนกันเร็วดีไม่ค่อยกินเครื่องเท่าไหร่

Comment

ทามได้แล้วคับ หยุดเวา อยากได้เคร็กอ่า
                        วิสต้า อันติเมท

Comment

อืม ใช้แรม281เมกนี่ เปิดอะไรม่างยังอ่ะครับ เพราะกินแรมน้อยดี น่าสน..โอ๊ะ โทษทีครับ เห็นแล้วว่าเปิดอะไรบ้าง จริงๆฏ้น่าสนนะเนี่ย แต่เท่าทีดูตามเวปลุงทอมแล้ว ทำไมแรงม้าเครื่องมันหดไปเยอะเลยอ่ะครับ
                          Last edited by Beaver_XT; 26 Feb 2007, 20:09:24.

Comment

หวาย ทำไมกินแรมน้อยจัง
                            ท่านลงตัวไหนน่ะ Ultimate หรอครับ ทำไมคนอื่นล่อไป 500+ ล่ะ

ปล.อยากทราบสเปกของท่านจขกท.ได้ป่ะ

Comment

ตอบคุณDekslam
                              สเปกที่ใช้ P5N32 SLI Premium-C2D6600-6800XTSLI- TWINX XMS2 2GB.

Comment

Working...
                              X